หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบถ่ายซูเปอร์แมน  (อ่าน 12266 ครั้ง)
มาใหม่ๆ หนุกๆ

ขี้ ขี้ ขี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

น่าสงสารซุปเปอร์แมน  ฮือๆ~

พนักงานบริษัท.
เคยเล่นแล้วครับ ขอบคุณครับ
แกะออกมาแล้วใส่หัวเจ๊กัมลงไปเลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคยเล่นแล้วครับ ตอนนั้นไปเจอที่สองหาวครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เพื่อนลองเล่นแล้ว  ฮิ้ววว

กำลังโหลดข้อมูล .....
เคยเล่นแล้วครับ
ขอบคุณครับ  เกย์แอบ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
คลลคขคค
ได้ 111  ชิ
 ฮิ้ววว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2006, 19:23 น. โดย ......... » บันทึกการเข้า
เล่นแล้ว .... แต้มห่วยจนไม่อยากโชว์  ชิ

นานๆ จะเข้ามาที
ได้ 62 คะแนน  ฮือๆ~

<3.
ได้ 62 คะแนน  ฮือๆ~
หนิงห --

ไม่เอาดีกว่า  ฮิ้ววว
 (อิอิ) (อิอิ)

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ได้สูงสุด 94 คะแนนเอง

ถ่ายติดแต่ดากตูดซุปเปอร์แมน  ง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ใช้ touchpad เล่น ได้สูงสุด 94 คะแนน ไว้จะลองจิ้มเมาส์มาเล่นมั่ง  ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: 1 [2] 3 4