หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...ถ้าได้มากกว่าหนึ่ง?  (อ่าน 7676 ครั้ง)
เอ่อ...คือมัวแต่ทำการทำงานจนพลาดการแจกฟรีซีดี Enhanced CD อัลบั้มเต็ม Rhythm & Boyd E1EVEN1H เลยไม่ทราบว่ามีสาวกท่านใดได้ซีดีมามากกว่าความต้องการ และอยากจะเผื่อแผ่ให้ผมบ้างสักหนึ่งแผ่น หรือเขายังมีแจกกันที่ไหนวานบอกทีครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มีแต่ซีดีคิโมจี้ เอาไหม เกย์แอบ

กาก
มีแต่ซีดีคิโมจี้ เอาไหม เกย์แอบ
ไอ้มืดหมี

อยากได้ Enhanced CD อัลบั้มเต็ม Rhythm & Boyd E1EVEN1H ซีดีจริงๆนะครับ ได้โปรดเถิดครับ  ฮือๆ~

มีแต่เป็น ทอเรนเอาไหม  กรี๊ดดดดด

กาก
write ให้แทนได้ไหมคะ

นานๆ จะเข้ามาที
มีแต่เป็น ทอเรนเอาไหม  กรี๊ดดดดด
write ให้แทนได้ไหมคะ

อยากได้ฟรีซีดีของจริงที่ทำแจกเลยครับ ยังไงก็ขอบคุณทั้งสองคนมากนะครับ

โหลดเลยๆ  หมีโหดดดด
วาดแอ๊ปเปิ้ลที่แผ่นด้วย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โหลดเลยๆ  หมีโหดดดด
อยากได้ฟรีซีดีของจริงที่ทำแจกเลยครับ

โหลดเลยๆ   หมีโหดดดด

แอบอ้าง
แม้ฝนจะตกยังกะฟ้ารั่ว!! แต่ แฟนพันธุ์แท้ “เจ้าพ่อเพลงรัก” บอยด์ โกสิยพงษ์ บ่ยั่น! แห่รับฟรีซีดีอัลบั้มเต็ม “Rhythm & Boyd E1EVEN1H” 2 หมื่นแผ่น หมดเกลี้ยงภายใน 1 ชั่วโมง ทุบทุกสถิติประวัติศาสตร์ เพลงไทย แถมงานเปิดอัลบั้มหนนี้ บอย หอบเอา 11 ขุนพลเลือดใหม่ มาโชว์ลูกคอเพลงโรแมนติกสะกดแฟนเพลง ณ ตึกทรูไลฟ์ สยาม ซ. 3 แทบแตก ส่งหนุ่มวง แสตมป์ มาร้องเพลง สมมุติ อ้อนสาวๆ แฟนคลับก็เริ่มคึก ช่วยกันโก่งคอประสานเสียงร้องกันกระหึ่ม ฟันธง!ได้เลยว่า เพลงก็เพราะ นักร้องก็ฮอต

ต่อด้วยเพลงรักกระชากอารมณ์ จะทำยังไง จาก ตู่ หนุ่มเสียงเข้มมาดเท่ จากนั้นขยับอัพบีทกับเพลง อย่าเพิ่งไป จาก เจเจ & ฌอน พ่อแร็พโย่วซะมันสุดๆ คัตโตะ หนุ่มเสียงหวาน เลยต้องมาเบรกอารมณ์กับเพลง คำถามโง่ๆ เล่นเอาสาวเล็กสาวใหญ่อินไปตามๆ กัน หนุ่มร่างท้วม แชมป์ ไม่เคยทำให้แฟนๆผิดหวัง จ่อขึ้นเวทีร้องเพลงฮิตติดชาร์ตอันดับหนึ่ง ที่ฉันรู้ เพลงรักบาดใจที่สะกดให้ทุกคนอึ้งทึ่งในพลังเสียง เหมือนกับโดนสะกดให้ตกอยู่ในภวังค์ “เพลงรัก” กันถ้วนหน้า พี่ใหญ่ บอย ก็ยืนเชียร์น้องๆ พอว่างก็แจกลายเซ็น... เซ็นกันซะมือแทบหงิก.

รู้สึกว่าคนที่ได้มาเนี่ย ไม่ง่ายเลย ต้องไปเบียดเสียดยัดเยียดกันวุ่นวาย คิดว่าคนที่ได้มาคงจะไม่ให้ใครง่ายๆ หรอกครับ 
ผมเองก็อยากได้ แต่คงไม่ทันแล้วล่ะ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
โหลดเลยๆ   หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไปเอาที่ตึกทรู เค้ามีอบรมกล้อง ก็แจกค่ะ
อรว่า งานที่เกี่ยวกะทรูน่าจะแจกหมด  หมีโหดดดด

ต่อ ต๋อง ก็ต้องได้ด้วยดิ

กาก
ทรู ไม่ใช่ ทู  ชิ

Today you , Tomorrow me.
พี่โอ้เอ้เกิดทัน  (อิอิ)

กาก
หน้า: [1] 2 3