หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD:AJARNVEE  (อ่าน 28113 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจานวีครับ
น้องวีโตขึ้นอีกปีแล้ว ขอให้น่ารักขึ้นกว่าเดิม เป็นขวัญใจชาวฟอนต์  ยิ้มน่ารัก

Today you , Tomorrow me.
สสวก. ครับ จาน'วี  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
HBD จ้า ขอให้โตไวๆ  เกย์แอบ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
HBD ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

ยินดีด้วยจ้ะ
มีความสุขมาก ๆจ้ะ

ปลื้ม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
จานวีน่ารัก  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

สุขสันต์วันเกิดจานวี

ขอให้น่ารักทุกวันทุกคืน ปลื้ม

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดจานวีจ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้น่ารักอย่างนี้และเพิ่มขึ้นเรื่อยๆนะจ้ะ  ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากๆ draft รูปเก่งๆนะจ้ะ ยิ้มน่ารัก

มีความสุขทุกๆวันนะจ๊ะ

น่ารักมากๆ แล้วก็มาเผยผิวให้ดูอีกหล่ัะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
เป็นสาวแล้วนะครับปีนี้
อีกสี่ปีจะให้แม่ไปขอ

อย่าถอดแว่นนะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าถอดแว่นนะครับ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก
HBD นะจ๊ะ
ขอให้โตวันโตคืน
น่ารักยิ่งกว่าเดิม
เก่งๆกว่าเดิม

ถอดแว่นออกซิจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
 ฮิ้ววว  HBD นะคะ

มีความสุขมาก ๆ    ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง  โชคดีในทุก ๆ เรื่องค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9