หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD:AJARNVEE  (อ่าน 28112 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจานวี  ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหมือนข้างบนครับ ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน ยิ้มน่ารัก
ไม่เป็นไร คนไทยด้วยกัน  ยิ้มน่ารัก
แต่เรื่องแก่นั้น ยกให้บักสามมันเห๊อะ

ขุด
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สสวก อีกครั้งครับ กรี๊ดดดดด ยิ้มน่ารัก
คราวนี้ถึงวัยทำบัตรประชาชนแล้วสินะ ยิ้มน่ารัก

ป.ล.เป็นวันเกิดเด็กนรกด้วยมั้งเนี่ย  ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดน้องอาจานวีครับ

มีความสุขมากๆ นะครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

น้อง อ.วี เป็นแรงบันดาลใจเรื่องเว็กเตอร์เลยครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

สุขสันต์วันเกิดค่ะ น้องวี

เป็นทวยเทพต่อไปนะจ๊ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
HBD นะคะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดน้องวี
ขอให้มีความสุขมากๆจ้า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สุขสันต์วันเกิดนางสาววี กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
อีก30วันเราก็จะ15ตามไปแล้วนะ ฮิ้ววว

ขอให้มีความสุขมากๆนะ ลันล้า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"

สสวก น้องวีครับผม

เก่งขึ้นๆ นะจ๊ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9