หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD:AJARNVEE  (อ่าน 28123 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจารย์วีที่น่ารัก มีความสุขมากๆจ้า  จ๊วบ

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดน้องจารย์วีนะครับ  หยี

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวกอีกรอบ
จากที่สสวกในบล็อกไปแล้ว

ขอให้ทุกวันเป็นวันดีๆ   ปลื้ม

<3.
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้โชคดีแฮปปี้ดีเทค

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ล๊าลาลั๊ลลาลาหล่า
สุขสันต์วันเกิดจานวี
ล๊าลาลัลล้าลาหล่า
ขอให้มีความสุข
ลาลาละลาลาหล่า
มากๆนะ

....

วีวีหวี่หวี่วีวีวิ๊ด วีวีหวี่หวี่วีวีวิ๊ด ... ฮะฮ่า

ล๊าลาลั๊ลลาลาหล่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ยิ้มน่ารัก สุขสันตืวันเกิดจ้า
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้น่ารักยิ่งๆ ไป ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดนะจานวี ยิ้มน่ารัก
พักนี้ไม่แวะมาเยี่ยมกันบ้างเลย

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9]