หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนผมเรื่อง Perspective หน่อยครับ  (อ่าน 53852 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด (ปั่น)
รู้จักแค่ horizontal line กับ vanishing point  แป่ว

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
พูดภาษาอะไรกันครับ?
จู๋นี้ผมไม่มีสิทธิ์เข้ามาใช่ไหมครับ ฮือๆ~

กาก
จู๋นี้ผมไม่มีสิทธิ์เข้ามาใช่ไหมครับ ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

งง แล้ว perspective แบบนี้เรียกว่า?

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
warm มั้งพี่
เห็นตั้งแต่เท้าเลย

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ตีฟแรง

ใช้เลนส์ตาปลา

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:17 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

warm มั้งพี่
เห็นตั้งแต่เท้าเลย

อุ่นเลย  ฮิ้ววว
สกช ทำหมาย่างผมเน่าตะกี้ โวย

แบบที่ 1
เลนส์ปกติ ถ่ายจากมุมสูง
ไม่งั้นเห็นไม่ครบทั้งเมือง

แบบที่ 2
ถ่ายจากมุมต่ำลงมาหน่อย
เพราะเห็นทั้งเมืองเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมไม่ export
 ชิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ใช้ snagit มันสะดวกกว่าไง หื่น
เห็นไอ้เส้นๆ ทั้งหมดเลยย่วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

งง แล้ว perspective แบบนี้เรียกว่า?

ลายเส้น คุ้นๆ มันมาจากเรื่องอะไรหรือครับ
tive แอบถ่ายด้วย  เกย์ออก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
อุ่นเลย  ฮิ้ววว

โหยย.. อี๋~

สะกดผิดนิดเดียวเอง

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 [2] 3 4 5