หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อ...อยากให้คนไทยไปอวกาศ?  (อ่าน 15331 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
ทีมอวกาศทีมนี้นี่น่าสมสารจริงๆ

ทีมนี้มีแต่สีชมพู  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สงสารหมอแมว ต้องไปกับหมี กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อยากส่งเจ้าหญิงเบนโลไปอวกาศจริงๆเลย เพราะถ้าเธอทำพลาดไปไม่ถึงดวงดาว ทุกคนก็จะให้อภัยเธอ  เอือม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จนเค้าคลอดออกมาแล้วยังไม่เลิกพูดถึงเค้าอีกเหรอคะ  หมีโหดดดด

มันก็เหมือนรถยนต์ใหม่์นั่นแหละครับอร เจออุบัติเหตุเข้าอู่ซ่อมออกมาขายยังไงก็ถูกหาจุดตำหนิและกดราคาซื้ออยู่ดี

แต่อรสงสารครอบครัวเค้าอ่ะ
 เศร้า

ผมสงสารพี่หนูแหม่มและครอบครัวเขามากกว่า

ก็เลิกแล้วต่อกันไง พี่ชายเค้าแต่งงานแล้วนะ  กรี๊ดดดดด
ดูแล้วอยากแต่งงานมั่งจัง  กรี๊ดดดดด

ใครหนอจะโชคดีตกถ้ำหมี  เกย์แอบ

พี่แอน  ยิ้มน่ารัก

ไปอวกาศ แล้ว มีพาเที่ยวป่ะครับ  :02:แล้วถ้ามีเที่ยวจะไปเที่ยวดาวไหนดวงแรกกันอะ มีแบบว่า  ตาราง การท่องเที่ยวไหม  (อิอิ)
ไปอวกาศ แล้ว มีพาเที่ยวป่ะครับ  :02:แล้วถ้ามีเที่ยวจะไปเที่ยวดาวไหนดวงแรกกันอะ มีแบบว่า  ตาราง การท่องเที่ยวไหม  (อิอิ)

ขอด้วย  ปลื้ม

Jo * W h o : ...
เฮ้ย เฮ้ย โวย

ตูอยู่เฉยๆ ดีแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5]