หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 105

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สารภาพบาป  (อ่าน 311396 ครั้ง)
เผลอคิดถึงบางคนระหว่างประชุม (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

เตะขาคนแถวบันไดอย่างไม่ค่อยตั้งใจ  ง่ะ
เบื่อเกินไป

แค่ด่าในใจเองหรือ ตูด่าออกไปตรง ๆ เลยนะ "คนหรือควาย ถึงไม่รู้จักคิว" โดนแซงคิวหน้าตาเฉย ตอนกำลังจะสอดบัตรออก

นอกนั้นไม่มีอะไรจะสารภาพ  ฮิ้ววว

เรื่องของเรื่องคือ คนนั้นมันเหงื่อโซกกลิ่นเต่าเหม็นแล้วเฮียแผ่จั๊กซะหราเลยล่ะครับ กลิ่นมันก็กระจายสิ รถไฟฟ้าตอน 4 โมงกว่าคนก็แน่นชบวนเลยด้วย อ้วก

งบน้อย
สยองเน้อ  ลันล้า

เรื่องของเรื่องคือ คนนั้นมันเหงื่อโซกกลิ่นเต่าเหม็นแล้วเฮียแผ่จั๊กซะหราเลยล่ะครับ กลิ่นมันก็กระจายสิ รถไฟฟ้าตอน 4 โมงกว่าคนก็แน่นชบวนเลยด้วย อ้วก

ชบวน ศัพท์ใหม่เหรอพ่อจอนยาว  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

เจอที่สถานีไหนครับ
////กลัวจะเป็นผม วันนี้เตะบอลก่อนกลับบ้านเหงื่อเต็มตัวเหมือนกัน (เหงื่อแตกพลั่ก)
กร๊าก

กรุงเทพฯ แคบชะมัด

สถานีอโศกถึงสถานีสะพานควายครับ อ้วก

งบน้อย
แล้วไปไม่ใช่ผม  ฮิ้ววว ผมขึ้นรถไฟฟ้าใต้ดิน ง่ะ
ผมปั่น จักรยานไปทำงาน

บ้านใกล้ที่ทำงาน

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ด่าครูในใจด้วยวันนี้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นินทาอาจารย์วิชาเลข นินทาแทบทุกวันเลย (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วก็ด่าไอ้เชี่ยที่มันอยู่ข้างหน้า แล้วอยู่ดีๆถอยมาข้างหลัง จนน้ำก๋วยเีตี๋ยวเลอะใส่ตู เอือม

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ตอนสอบคณิต (สอบย่อยนะค่ะ ก็เลยได้นั่งโต๊ะติดกัน)

อาจารย์กลัวว่าจะลอกกัน ก็เลยให้ข้อสอบชุดที่ 1 กับแถวแรก
(แถว = โต๊ะ 1 ตัวจากหน้ากระดาน - โต๊ะ 1 ตัวที่อยุ่หลังห้อง)
และข้อสอบชุดที่ 2 กับ แถวที่ 2
และชุดที่ 1 กับแถวที่สาม ....ฯ

ก็คือการแจกแบบ 1-2-1

พอดีลูนั่งตรงกลาง เลยได้ชุดที่ 2 ซึ่งไม่เหมือนเพื่อน

การสอบครั้งนี้ไม่ได้กังวลเลยอะค่ะ คิดว่าทำได้แน่ๆ
แต่คนที่จะทำไม่ได้ .....ก็คือเพื่อน 2 คน ที่อยู่ข้างๆ

ขอสารภาพผิดค่ะ

ลูสลับข้อสอบกับเพื่อน เมื่ออาจารย์หันหลังเพียงแป๊ปเดียว
และทำให้เพื่อน ทั้ง 2 คน

ทั้งๆที่ควรจะสอน ให้เพื่อนทำได้
แต่ตอนนั้น ลูกลับทำให้เพื่อน.....เพราะว่าเวลาไม่เอื้ออำนวยด้วย
อาจารย์ให้เวลาแค่ 20 นาที กับการสอบครั้งนี้
คงคิดว่า ถ้าให้เวลาแค่นี้ คงจะไม่มีเวลาลอกกัน ?
แต่อยากจะบอกอาจารย์ว่า "...ใช่ค่ะ ไม่มีเวลาลอก แต่หนูเหลือเวลาพอที่จะทำให้เพื่อนอีก 2 คนค่ะ..."

ขอสารภาพผิดครั้งที่ 2

ลูท้าทายอาจารย์ค่ะ ถึงจะแค่ในใจก็เถอะ

ขอโทษด้วยจริงๆค่ะ m(_ _)m
โอวว

โพสต์ที่สามก็มาสารภาพบาปแล้ว  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 105