หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 105

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สารภาพบาป  (อ่าน 311410 ครั้ง)
แอบว่าอาจารย์ในใจ ตอนรู้ว่าเลื่อนเวลาดีเฟนจาก4โมงเย็นเป็น บ่าย3

ไปเกือบไม่ทัน  เอือม
ด่าอาจารย์ทุกวัน ข้อหาสอนง่าย ช้า แต่ให้ข้อสอบยาก และชอบเปรียบเทียบเด็ก

วันนี้ไปพูดให้คนในบอร์ดไม่พอใจ  ฮือๆ~

เรื่องมันผ่านไปแล้วน้องอุ๊  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
เป็นคนคิดน้อย  ฮือๆ~
เป็นคนคิดน้อย  ฮือๆ~

แต่ขาว  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ด่าในใจครูฝรั่งที่มาสอนภาษาที่ office

มันเข้าห้องน้ำห้องข้างๆ แต่ไม่กดชักโครก

พอมันออกไป และผมเข้าเสร็จ

ชะโงกหน้าเข้าไปดู

เจอแต่  ขี้ ขี้ ขี้ ขี้ ขี้ ชิ :23 เต็มเลย

โอยตูว่าแล้วทำไมเล็บมันดำ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
วันนี้ผมทำผู้หญิงร้องไห้ครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ข้าพเจ้า ขอสารภาพบาปต่อพระผู้เป็นเจ้า

ว่าข้าพเจ้าได้ทำบาปมากมาย ด้วยกาย วาจา ใจ และด้วยการละเลย

้ข้าพเจ้าเป็นคนบาป ข้าพเจ้ายอมรับว่าเป็นคนบาป

ฯลฯ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ข้าพเจ้าโกหกทุกคนว่า ข้าพเจ้าเป็นหมี  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ข้าพเจ้าทำกิริยาอันสมควรหรือไม่แล้วแต่พระองค์จะพิจารณา

ฆากกกกกกกกกก .....
สารภาพบาป

-ด่ารุ่นน้องไปหลายคน  ทั้งในใจและวงนินทา
-ด่าอาจารย์ในใจข้อหาสอบอยากฉิบ  (แต่ไม่ได้ใช้โพยเหมือนนาๆ)

Jo * W h o : ...
:42:อะไรโพย ไมรูู้่้เรื่อง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ข้าพเจ้าโกหกทุกคนว่า ข้าพเจ้าเป็นหมี  หมีโหดดดด

พระผู้เป็นเจ้า ให้อภัยต่อหมีตัวนี้ด้วยเถิด
หมีที่ยังไม่รู้ตัวว่าหมี เป็นบาปอย่างหนึ่ง
อะไรโพย ไมรูู้่้เรื่อง

แน่ใจเหรอ  สารภาพไว้ซะ ง่ะ

Jo * W h o : ...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 105