หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 105

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สารภาพบาป  (อ่าน 311232 ครั้ง)
โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกก  หมีโหดดดด

(กัดกินชาย :09:คนนั้น)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
.................

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
วันนี้พูดคำหยาบครับ
วันนี้เดินลัดสนาม

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ูอารมณ์เสียง่ายและความอดทนต่ำ

เวลาอารมณ์เริ่มปุดๆ ใครกวนบาทาจะมีการด่ากลับได้ค่ะ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
แอบตดในร้านคอมค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เปิดแอร์ใช่ปล่าวนั่น

อ้วก  อ้วก  อ้วก

Las Noches Rubicundior
ไส้เน่า  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ฮิ้ววว ไส้เน่า แต่หัวใจกุ๊กกิ๊ก  ฮิ้ววว

อ้วก
 ฮิ้ววว
เป็นลูกที่แย่ ชอบแต่สร้างวิมานในอากาศ
พ่อกับแม่่ไม่ต้องกังวลครับ  ผมกำลังหาถนนที่ผมจะเดิน
วันนี้มันยังโรยด้วยลูกรัง สักวันผมจะลาดยาง

Today you , Tomorrow me.
 ฮิ้ววว เอายางเรเดียมเสริมใยเหล็กนะจ๊ะ
 เศร้า  เป็นลูกที่แย่..แต่อยากทำให้พ่อกับแม่ภูมิใจค่ะ 

เลวยั้นเงา
อาจจะเป็นลูกที่แย่ แต่จะเป็นแม่ที่ดี~  แป๊ะยิ้ม

วันนี้ดุพี่สาวไปเรื่องทำห้องรก วางของระเกะระกะกระจัดกระจายไม่เป็นระเบียบ

วู้ว์ โว้ว์  หมีโหดดดด
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 22:29 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 105