หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 105

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สารภาพบาป  (อ่าน 311390 ครั้ง)
ขัดใจแม่ไม่ยอมไปตัดผม อี๋~ (แม่จะให้ตัดทรงคุณชายอะ :42:ไม่อ้าวววว)

ขอโทษด้วยนะครับ บางครั้งการพูดความจริงกับคุณมันก็ไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้น เราคงต้องอยู่กันไปอย่างนี้สักระยะนึง ยอมรับความผิดพลาดที่เกิดขึ้น แต่คงยังไม่ถึงเวลาที่จะชดเชยและชดใช้ให้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผมเจ้าชู้ครับ  เกย์ออก

กาก
เพิ่งสอบ VB เสร็จ ได้ 10 เต็ม  ยิ้มน่ารัก

แต่ความจริงมันมีบั๊ก  ฮือๆ~ แต่ไม่ทดสอบให้ครูดู  หมีโหดดดด
เพิ่งสอบ VB เสร็จ ได้ 10 เต็ม  ยิ้มน่ารัก

แต่ความจริงมันมีบั๊ก  ฮือๆ~ แต่ไม่ทดสอบให้ครูดู  หมีโหดดดด

ธรรมชาติของโลกครับ ปลื้ม

กาก
วันนี้พูดคำหยาบครับ
แอบคิดถึงโดยไม่ขออนุญาตอีกแล้ว ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ค. 2006, 13:32 น. โดย kitty-ไอ้หมีอ้วน* » บันทึกการเข้า

แอบคิดถึงโดยไม่ขออนุญาติอีกแล้ว ลันล้า

ใครเหรอ  เกย์แอบ จะจีบก็จีบไปเลย  ยิ้มน่ารัก

ว่าแต่ อนุญาต ครับ ไม่ใช่ อนุญาติ  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
แอบมาฝึกงานสาย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แอบคิดถึงโดยไม่ขออนุญาตอีกแล้ว ลันล้า

ยิ้มน่ารัก เขิล

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หน้าแตก

สารภาพ...   คริคริ

http://audio.thaiupload.com/view.php?play=2377457a0da443863b26caf1f6588b2a

Today you , Tomorrow me.
สารบ้าบผาบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
วันนี้เกือบด่าเพื่อนละ   อารมณ์เสียอ่ะ  แบร่

Jo * W h o : ...
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 105