หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 105

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋สารภาพบาป  (อ่าน 311444 ครั้ง)
ตอนเที่ยง แย่งกะเพราหมูกรอบเพื่อน(นึกว่าของตัวเอง)

สงสารมันเหมือนกัน คงหิว แบร่ๆๆ อร่อยๆๆง่ำๆๆ..... แป๊ะยิ้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
สารภาพสด ๆ ร้อน  ชิ ด่าเพื่อนแล้ว แบร่  มันเอาแฮนดี้ไดร์ฟมาให้เราช้าอ่ะ   ง่ะ

Jo * W h o : ...
เห็นหมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งปึงปังใส่ น้องเมตไปเมื่อครึ่ง ชม.ก่อน โทษฐานตูกวาดห้อง

แล้วบังอาจเอาผ้าเช็ดเท้ามาขวางกองขยะ ทั้งๆที่ตูเอาหลบไปแล้ว  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ใจเย็นๆกันนะครับ  ยิ้มน่ารัก

เพิ่งปึงปังใส่ น้องเมตไปเมื่อครึ่ง ชม.ก่อน โทษฐานตูกวาดห้อง

แล้วบังอาจเอาผ้าเช็ดเท้ามาขวางกองขยะ ทั้งๆที่ตูเอาหลบไปแล้ว  ไอ้มืดหมี
แค่ปึงปังเหรอครับ นึกว่าตัดนิ้วก้อยเป็นการตักเตือน  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แค่ปึงปังเหรอครับ นึกว่าตัดนิ้วก้อยเป็นการตักเตือน ไอ้มืดหมี

เหลือบ

เกย์แอบ ไม่ใช่คนอย่างนั้นค่ะ

ปึงปังนิดหน่อย น้ำจิ้มหนะค่ะ ไม่มีอะไร

ก็บอกน้องเค้าด้วยว่าเพราะเหตุใด  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
โหด  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
วันนี้ไม่ตั้งใจเรียน  นั่งเขียน จม. ค่ะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

(มันก็เป็นอย่างนี้ทุกวันแหละ  ฮิ้ววว)

<3.
วันนี้เจอป๋าเลย์ ป๋าเอารูปแฟนมาให้ดู

แฟนน่ารักมากครับ

ไม่รู้จะเอามาอวดยังไงดี  ฮือๆ~
^
^
^
อิจฉาป๋าเลย์ละสิ  กร๊าก

นานๆ จะเข้ามาที
 เอือม เออสิ

ตากลม น่ารัก ป๋าบอกเหมือนอายูมิ ฮามาซากิ  ฮิ้ววว
อรเคยคิดว่าพี่กัมเป็นผู้ชายค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
วันนี้เถียงยายเรื่องที่เราชอบหาของไม่เจอ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ข้าพเจ้า ขอสารภาพบาปต่อพระผู้เป็นเจ้า

ว่าข้าพเจ้าได้ทำบาปมากมาย ด้วยกาย วาจา ใจ และด้วยการละเลย

้ข้าพเจ้าเป็นคนบาป ข้าพเจ้ายอมรับว่าเป็นคนบาป

ฯลฯ
คุ้นๆ เหมือนกับเคยพูด+ฟังในโบสถ์
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 105