หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ก็มันคิดถึง  (อ่าน 16172 ครั้ง)
อรก็คิดถึงหมอแมวนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อันนั้นไม่ต้องบอกก็รู้จ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
แมวหมอมา  แป๊ะยิ้ม
รักนะจุ๊บๆ  กรี๊ดดดดด

ไม่น่าหลวมตัว กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
น่ารักจังเลยคู่นี้   เกย์ออก

เลวยั้นเงา

แล้ว กิ๊กที่เหลือๆของหมีอรจะเอาไปไว้ไหนหล่ะทีนี้

หมอแมวมา  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
นัทรับฝากชั่วคราวนะ..หมีจะฝากไหม   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หมอแมวครับ เผยผิวใหม่ด้วยครับ รูปเก่าหมีเอาไป กินหมดแล้ว

เอาแบบถ่ายล่าสุดเลยนะ  ฮิ้ววว ว่าไปประจำการมาแล้วกลับมาเป็นยังไงบ้าง ฮิ้ววว
 สารภาพว่า แวบแรกที่เข้ามาในกระจู๋นี้นึกว่าหมีเสียสติ  ลันล้า

ที่ไหนได้

ฮือๆ~ ใจจริงสงสารหมอครับ เจอเจ้หมีกรี๊ดใส่ คงเพราะคลั่ง (ไคล้)
สงสัยหมอเดินกลับโรงพยาบาลจะเดินเซ จับมีดมือคงสั่น  กร๊าก
เดินดีๆ นะครับหมอ
เพราะ หมีโหดดดด ไม่ได้ด้วยเลห์ แกก็ต้องได้ด้วยการเล่นของแล้วล่ะครับ

ระวังโดนเปลี่ยนชื่อเป็นหมอ หมีโหดดดด นะหมอ ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 โวย ใครเสียสติยะ

แค่สติเสียเองครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เอือม

คิดถึงเพื่อน  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
คิดถึง............เหมือนกัน   มากด้วย   ปลื้ม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7