หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 236

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ซวยแล้ว  (อ่าน 697475 ครั้ง)
ซวย เพราะ อ่าน จู๋ นี้    ฮือๆ~  ฮือๆ~  ฮือๆ~

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
ซวยแล้ว เฮ้ย!?
ต่อไปตูจะไม่ทักหมีอีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ซวยแล้ว....เราคิดไม่ออกว่าจะปั่นอะไร
(  ความลับพี่ อ. เปิดเผยแล้ว )

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
อรจะทำไงดีคะ เมื่อนาย อ.
ส่งข้อความมาแบบนี้

(ขออนุญาตไม่เผยนามเพื่อความปลอดภัย)  หมีโหดดดด

ดูมุมซ้ายบนสิครับ หมีโหดดดด
ไม่ใช่พี่แอนนะคะทุกคน อย่าเข้าใจผิด  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อ้าว แอน ไปชัยนาทเหรอครับ
มีน่า ตอนคุยกับหมียังงงๆอยู่ว่ายังไม่ได้ล๊อกอิน ทำไมถึงใช้MSNได้

ปล. โกหก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ซวยแล้ว เห็นหมี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก
เห็นหมี =  ขี้ 
พี่อร ใช้ นีเวีย มั้ย คะ  กร๊าก

เนียน นะ  ยิ้มน่ารัก

<3.

(อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ซวยแล้ว (อิอิ)

งงว่าเป็นใครไง ก็พี่ท่านเล่นเปลี่ยนชื่อถี่เหรือเกิน ว่าแต่ nuut จะรับพาราเบลลั่มมั้ย  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 236