หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ...HBD Lantom...  (อ่าน 26272 ครั้ง)
สสวก. นะจ๊ะอุ๊จ๋า

ขอให้มีความสุขมากๆ ตั้งใจศีกษา สอบได้คณะและมหาวิทยาลัยที่อยากอยู่
มีความสุขเยอะๆจ้ะ  เกย์ออก
18 แล้วนะครับ กึ๋ยๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อะสุขสันต์วันเกิดน้องลั่น จ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

เอนท์ติดๆๆๆๆๆ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รักแม่ให้เยอะๆนะครับ

ขออย่าให้เอ็นติด...........ฟันนะครับ   เดี๋ยวฟันห่าง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
HBD นะ เจ้าลั่น  

แฮปปี้  ๆ จ่ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

สุขสันต์วันเกิดน้องลั่นด้วยคนนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ โตเป็นผู้ใหญ่ที่สดใส แข็งแรงนะ  เกย์ออก

// นึกว่าเสียงอะไร  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
HBD ครับ 

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขยัน ๆ เนอะ

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกๆประการเทอญ ไหว้
สุขสันต์วันเกิด.. Happy Birthday..
น่ารักแบบนี้ตลอดไปน้า~

ลันล้า

Welcome to earth.

สสวก จ้ะขอให้เอ็นท์ติดเร็วๆนะ  ลันล้า

// ว่าแต่วันที่ 11 ไม่ใช่เหรอ ไอ้มืดหมี

แฮปปี้เบิร์ดเดย์จ้าาาาาาาาาา   ลันล้า

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับ  มีความสุขมากๆครับ 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
18 แล้วใช่ไหมจ๊ะ  กึ๋ยๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
Happy Birthday ด้วยคน

where there's a will there's a way
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8