หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 49

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกกับแฟน  (อ่าน 139799 ครั้ง)
ก็ไม่ยอมเผื่อใจไว้ก่อนนี่นา ยังไงก็ยืนยันนะครับ ว่าเลิกกับแฟนแล้วก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันได้อยู่ คนเคยมีความรู้สึกดีๆต่อกันมานาน มันตัดความสัมพันธ์ไม่ได้ง่ายๆหรอกครับ สุดท้ายยังไงก็เพื่อนกัน  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2006, 17:48 น. โดย ชายฝั่งฝัน » บันทึกการเข้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ผู้หญิงกับผู้ชายคิดไม่เหมือนกันค่ะ

ผู้หญิงเวลาเลิกกับแฟน..จะเสียใจมาก ถึงบอกไงคะว่า 
ถึงจะเลิกกันไปโดยกรณีใดก็แล้วแต่ แม้ฝ่ายชายจะบอกว่าเลิกกันโดยดี
แต่ความเป็นจริง...ไม่มีทางกลับมาคุยกันได้โดยสนิทใจค่ะ   เอือม

นับเปอร์เซนต์ได้เลย.....จาก 100 มีแค่ 10   เอือม

ผู้หญิงเวลาคบกับแฟน..ทุ่มให้หมดใจค่ะ ไม่มีการคิดไว้เผื่อหรอก
(ถ้าไอ้ผู้ชายคนนั้นมันไม่เหี้ยนจริง ๆ จะเผื่อใจไว้ทำติ่งอะไรคะ) 
ถึงจะมีความรู้สึกดี ผูกพันกันมากแค่ไหน..ไม่มีทางเป็นเพื่อนกันได้อย่างสนิทใจ
คือ อาจเป็นเพื่อนกันได้ค่ะ...แต่ว่าความเป็นเพื่อนไม่ซึมเข้าสู่ฮีลโมโกลบิน   เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ค. 2006, 17:48 น. โดย ถ่อยสิ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ผู้หญิงกับผู้ชายคิดไม่เหมือนกันค่ะ

ผู้หญิงเวลาเลิกกับแฟน..จะเสียใจมาก ถึงบอกไงคะว่า 
ถึงจะเลิกกันไปโดยกรณีใดก็แล้วแต่ แม้ฝ่ายชายจะบอกว่าเลิกกันโดยดี
แต่ความเป็นจริง...ไม่มีทางกลับมาคุยกันได้โดยสนิทใจค่ะ   เอือม

คิดเหมือนอุ๊นะ ... แต่ผู้หญิงน้อยคนที่จะตัดใจได้สนิท ถ้าเป็นฝ่ายบอกเลิกและไม่เคยรักเค้าเลย  ฮิ้ววว
แล้วถ้าผู้ชายกับผู้ชายล่ะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
บางทีที่เขาทำก็หนักเกินจะยอมรับให้เป็นเพื่อนกันได้  เอือม

เพื่อนไม่เคยทิ้งเรา มันต่างกันครับ

อยากมีแฟนทำไงดีคะ
อรไม่ดีตรงไหนคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บางทีที่เขาทำก็หนักเกินจะยอมรับให้เป็นเพื่อนกันได้  เอือม

เพื่อนไม่เคยทิ้งเรา มันต่างกันครับ

เอือม/  1 เสียง

เลวยั้นเงา
อยากมีแฟนทำไงดีคะ
อรไม่ดีตรงไหนคะ  หมีโหดดดด
ใจแข็งไม่รักเด็กครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ตูไม่ชอบเกย์  เหลือบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
เคน เอ๋ย .. มีอะไร ที่เป็นตัวแกมากกว่านี้มั้ย ลูก  เหลือบ
 ฮิ้ววว/  คำจำกัดความของ เคน คืออะไร?

เลวยั้นเงา
แง ฮือๆ~

ฮิ้ววว เอาอย่างอื่นที่ไม่ใช่คำว่าเกย์อ่ะ

(ตูเป๋ใช่ไหม?  หน้าแตก )

เลวยั้นเงา
เผยผิว เร็วเคนโอกาสดี  เจ๋ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 49