หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์นี้มีแจก [อ่านก่อนขอ]  (อ่าน 1652778 ครั้ง)
ท่าทางเจ้าของฟอนต์ตระกูล JS คงติดวนิดาละครับ 55
ชื่อฟอนต์ มีทั้งประจักษ์ วนิดา พิสมัย ปราณี อำพัน 555
เพิ่งสังเกตเห็นนะเนี่ย
 :45:ขอบพระคุณมากๆๆๆๆเลยนะค่ะ
ขอบคุณคร๊าบ
ขอบคุณมากครับ
 (แจ๋ว แจ๋ว)  ขอบคุณมากค๋ะ สำหรับ fonts  จะนำไปพิมพ์เกียรติบัตรแจกนักเรียนค่ะ ยิ้มน่ารัก (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ฟรีหรือเปล่าล่ะคะ เห็นบอกว่าไม่ได้พูดว่าฟรี
รู้จัก Font ไหมค่ะ

ไม่เข้าใจเจ้าของกระจู๋มากครับ
สรุปว่าที่โพสต์มาเนี่ย ไม่ฟรีใช่ป่ะครับ ผมเห็นว่าถ้าไม่แน่ใจก็ไม่น่าเอามาแจกนะครับ เพื่อผู้อื่นจะได้ไม่นำไปใช้
ถ้าเข้าใจผิดต้องขออภัย

ป๊อป(ไม่)อาย
เข้าใจผิดครับ
ให้อภัยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอขอบคุณท่านผู้คิดประดิษฐ์ และเมตตาให้ใช้กัน  และผู้ช่วยมาแนะนำครับ   เวลาทำบุญเสร็จ ผมกรวดน้ำ ผมก็แผ่เมตตาอุทิศส่วนกุศลให้ท่านผู้มีพระคุณทุกครั้งครับ
LIKE!!
ชอบคุณที่ให้
ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ขอบคุณจริงๆสำหรับการแบ่งปันเเละน้ำใจ  ไหว้
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณมากค่ะ ไหว้
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12