หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์นี้มีแจก [อ่านก่อนขอ]  (อ่าน 1652740 ครั้ง)
ขอบคุณมากเลยนะคะ กำลังต้องการเอาไปใช้งานอยู่พอดีเลย

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

อืมมมมห์
ขอบคุณมากครับ
ขอบคุณค่า
ขอบคุณครับ
ฟอนต์ _BANGA__ ใช้กับ Photoshop CS4 ไม่ได้ครับ  ง่ะ ต้องการมากเลย
ใครทำได้บ้าง
ขอบคุณมากค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว) กรี๊ดดดดด
มันใช่เรื่องป่ะที่ทำแบบนี้อ่ะ
วันหลังถ้าไม่เต็มใจแจกฟร้อนก็อย่าแจกเลยแบบนี้
โตๆกันแล้วน่าจะคิดอะไรได้มากกว่านี้
มันใช่เรื่องป่ะที่ทำแบบนี้อ่ะ
วันหลังถ้าไม่เต็มใจแจกฟร้อนก็อย่าแจกเลยแบบนี้
โตๆกันแล้วน่าจะคิดอะไรได้มากกว่านี้
มาไงหว่า ง่ะ

ผมชื่อ บอส ครับ
 แป๊ะยิ้ม :17:ขอบใจมาก
ขอบคุณนะค่ะ......มากๆด้วย.......อิอิ (แจ๋ว แจ๋ว) อืมมมมห์
ขอบคุณที่เอื้อเฟื้อค่ะ
ขอบคุณมากๆๆๆๆจ้า...

ขอบคุณทุกๆท่านที่สร้างฟอนต์...

ขอบคุณไอ้แอนนนนน ที่ทำเว็บนี้...

ขอบคุณจริงๆนะ
ขอบพระคุณท่านผู้คิด และออกแบบฟอนท์ทุกท่าน มาน่ะโอกาศนี้ด้วยครับ

ผมชอบเรื่องของฟอนท์ JS น่ะ จะระลึกถึงท่านเสมอครับ

ไหว้ ไหว้
ขอบคุณหลายๆเด้อ
ขอบคุณมากกกครับ อยากได้ฟอนต์โบราณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12