หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ความรัก  (อ่าน 56337 ครั้ง)

ลำบากใจ ไม่มีเวลา หรือ ทำไปตามมารยาท

ฉันอยากรู้  ฮือๆ~

พนักงานบริษัท.
ปวดขี้  ชิ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ่านแล้วกินใจ ดูภาพยิ่งได้อารมณ์ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ภาพนี้ถ่ายได้เพราะพี่เจฟตกรถไฟค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ความรักเหมือนการปวดขี้ บางทีก็มีมากไป(ขี้แตก) บางทีก็น้อยไป(ท้องผูก) แต่มันก็ยังเป็นสิ่งที่อยู่กับเราทุกวัน ปวดมากๆพอได้ขี้ก็สุขแทบขี้นสวรรค์เลย เกย์ออก

ความรักเหมือนการปวดขี้ บางทีก็มีมากไป(ขี้แตก) บางทีก็น้อยไป(ท้องผูก) แต่มันก็ยังเป็นสิ่งที่อยู่กับเราทุกวัน ปวดมากๆพอได้ขี้ก็สุขแทบขี้นสวรรค์เลย เกย์ออก

เอาเวลาไปเตรียมสอบอังกฤษไม่ดีกว่าเหรอครับท่าน  เหลือบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากขี้กับพี่อู๋เลย  หมีโหดดดด

ขี้ ภาษาอังกฤษว่ายังไงครับอู๋  ฮิ้ววว

kี้  หมีโหดดดด

กร๊าก

อู๋นี่เข้ากับหมีเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลยนะ  ง่ะ

ก็เราขี้กัน  หมีโหดดดด

khี้

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขี้ถึงนะ ลันล้า

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14