หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD. Nutty (คนมีรู or ถ่อยสิ)  (อ่าน 49766 ครั้ง)
HBD ครับผม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
h@pPy h@Ppy นะคะ ปีนี้ก็ขอให้เป็นปีที่ดีอีกปีนึงค่า  กรี๊ดดดดด

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย

เป็นโฉดทำไม อยู่ไปก็เศร้าเหงาทรวง .... ขอให้มีแควนดีๆเร็วๆเน้อ หื่น   แฮปปี้เบิร์ดเดย์จ้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอบคุณจ้า   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้สวยขึ้น สวยขึ้น
ขึ้นไป๊ ป๊ายยย ...  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอให้สวยสุดซอย คริคริ

ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ

สุขภาพดี ทำอะไรก็ราบรื่น ไหว้
ขอให้มีความสุขความเจริญนะเพื่อนเมิง

รักที่สุด ยิ้มน่ารัก
 กรี๊ดดดดด อ้ะ เพิ่งได้เข้าบอร์ด

สุขสันต์วันเกิดค่ะเจ๊
มีความสุขมากๆเน่อ เรื่องเครียดจงหายไป  จ๊วบ

there are no regrets in life, just lessons . .
6 วัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังหลายๆวันเลยค่ะ  ไหว้
มีความสุขมากๆ ผอมๆ สวยๆ เย่ๆ  เกย์ออก

<3.
ย้อนหลังด้วยคนค่ะ
ยังทันใช่มั้ย (เหงื่อแตกพลั่ก)

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
ขอให้สวยวันสวยคืน มีความสุขมากๆค่ะ
ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณทุกคนเลยนะคะ   ยิ้มน่ารัก

ปล. รักปาล์มที่สุด   จ๊วบ

เลวยั้นเงา
ขุด!!

วันนี้วันอาสาฬหบูชา

เอ๊ย

วันเกิดเจ๊นัท Octopus Girl ที่สุดแสนจะ sexy

ขอให้เจ๊นัทมีความสุขมาก ๆ คิดสิ่งใดสมความปรารถนาทุกประการ

ไม่เจ็บไม่จน รวย ๆ ๆ นะจ๊ะจุ๊บ ๆ

และก็ อย่าลืมไปเวียนเทียนล่ะ

ปล. วันนี้กวางจะงดกินปลาหมึกปิ้งเพื่อเจ๊นัท 1 วันนะจ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดจ้ะเพื่อนเมิง

อายุ วรรณะ สุขะ พละ

แก่ขึ้นอีกปี เป็นผู้ใหญ่แล้วนะ  ขอให้ใจเย็นขึ้นมากๆๆๆ

จะทำอะไรก็ค่อยๆ คิด ค่อยๆ พูด ค่อยๆ ทำ แก่แล้วต้องถนอมสังขาร  ฮิ้ววว

รักสิ่งใด ประสงค์สิ่งใด ขอให้ประสบผลสำเร็จ

แคล้วคลาดจากภยันตรายทั้งปวงเทอญ -/\-
[/size]

นึกถึง คนมีรู แฮะ คริคริ

มีความสุขนะ นัท

พี่โอ๋ไปตอบกระจู๋พี่กัมส์ด้วยนะคะ

วันเกิดเจ๊นัทเขามี 2 กระทู้ล่ะ  อ๊าง~

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13553.0.html
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17