หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD. Nutty (คนมีรู or ถ่อยสิ)  (อ่าน 49866 ครั้ง)
มีความสุขมากๆนะจีะ

ขอให้ได้กินหนุ่มๆเยอะ ทุกๆวัน นะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

อ๋อ ... เห็นไม่ค่อยสบายๆบ่อยๆ

แตนก็ขอให้นัทสุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะจ๊ะ  จ๊วบ

นานๆ จะเข้ามาที

ช้าไปไหมครับ นัทโตะ

อายุเยอะแล้วนะเรา  แป๊ะยิ้ม

ก็ขอให้คงความเค็มเหมือนเกลือ
คงความโหดเหมือนเจสัน
คงความอ้วนดั่งก้อนไขมัน
คงความรั้นดั่งคนมีรู

happy birth day เด้อ  เกย์ออก เพื่อนเก่าห้อง 16

จากเด็กห้อง 1 กร๊าก

ตั้ม   เหลือบ

ความจริงเธออายุพอ ๆ กับชั้นอ่ะนะ....แต่รู้สึกว่าความจำเธอเลอะเลือนกว่าเราอีก

ห้อง 15 ย่ะ   โวย

เลวยั้นเงา
  ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง อยากผอมให้ผอม อยากอวบให้อวบ สดใสร่าเริง คิดหวังสิ่งใดให้สมหวังทุกประการ สุขสันต์วันเกิดครับเจ๊นัท (คนมีรู)    (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดค่ะเจ๊นัท  ปลื้ม

มีความสุขมากๆนะคะ คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้นค่า  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดจ้า
ขอให้แข็งแรง จิตใจผ่องใส
เจริญรุ่งเรือง

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หวัดดีเจ๊

สุขสันต์วันเกิด ยิ้มน่ารัก
มีความสุขเยอะๆ
สวยมากๆ
แข็งแรงๆ
พ่นยาน้อยๆ

จากน้องสาว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
มีความสุขมาก ๆ   ยิ้มน่ารัก
อ้ะ สุขสันต์วันเกิดจ้า
มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา นะจ้ะ

ปล. ผอมซะที เน้อ  ไหว้

สสวก ครับ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๊นัทท กรี๊ดดดดด
มีความสุขมากๆนะค๊าาา
คนรักคนหลง ลันล้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

ยินดีด้วยครับ เกย์แอบ

งบน้อย
อายุเพิ่มแล้วขอให้น้ำหนักลดนะครับ เกย์ออก

อายุ และ น้ำหนัก เป็นเพียงตัวเลข ฮิ้ววว

ขอให้อายุยืนๆ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สุขสันต์วันเกิดค่าพี่นัท

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ค่ะ  ปลื้ม

กระต่ายโฉด !!!
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17