หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD. Nutty (คนมีรู or ถ่อยสิ)  (อ่าน 49837 ครั้ง)
มีความสุขมากๆนะคร้าบบบบบ   ลันล้า

กินรอบวง
รักนะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เจ๊นัท  มีความสุขมากๆ นะคะ   ยิ้มน่ารัก

ขอให้สมประสงค์ทุกสิ่งน่อ   ปลื้ม

คิดถึงๆ   ลันล้า

.V.+ busy_boy .V.+
พลาดไปได้ไงเนี่ย

รักนะ จุ๊บๆๆ  กรี๊ดดดดด

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สสวก ค่ะเจ๊  ไหว้
ขอให้มีความสุข โชคดีประสบสุขในทุกๆเรื่องนะคะ  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ขอบพระคุณทุกคนเลยนะจ๊ะ

ขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับปาล์ม     
ที่ส่ง sms ข้ามน้ำข้ามทะเลจากออสเตรเลียมาตอนบ่ายโมง 16 นาที
พร้อมคำอวยพรที่ซึ้งทุกปี 

รักเพื่อนมึงนะ จุ๊บๆ   จ๊วบ

เลวยั้นเงา
 กรี๊ดดดดด  วันเกิดต่อกันเลย  15 , 16 , 17   สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่นัท
ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ   ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ขอบคุณน้องตั๊กจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ไม่เป็นไรครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จ้า พ่อยอดขมองอิ่ม    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ขอให้มีแปดมือ.................

สุขสันต์วันเกิดจ่ะ น้องนัท ขอให้อายุมั่นขวัญยืน

คิดสิ่งใดก็ขอให้สมดั่งใจ
ขอให้คนที่เข้ามามีแต่คนดีๆ
มีแต่คนจริงใจนะจ๊ะ  จ๊วบ

สุขสันต์วันเกิดครับผม

ขอให้คิดอะไร ได้สิ่งนั้นดั่งใจหวังนะครับ  ปลื้ม

i'll walk until i find u.
ช่วงนี้เป็นฤกษ์นิยมนะครับเนี่ย

สุขสันต์วันเกิดครับผมเจ๊นัท ขอให้สุขภาพแข็งแรง
มีเงินใช้ มีแฟนดี ซักผ้าขอให้แห้ง ซื้อผลไม้อย่าได้โดนโกงตาชั่ง
หวังสิ่งใด ได้สิ่งนั้น สาธุฯ ไหว้

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 ยิ้มน่ารัก  จ้า

ส่งคืนให้ทุกคนเลยนะจ๊ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
แล้วที่อวยพรๆไปนี่จะไม่รับใช่ไม๊ ....  ฮี่ๆ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17