หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: PIRATES OF THE CARRIBEAN (สปอย)  (อ่าน 14879 ครั้ง)
 เอือม

ดูกัน 2 คน เพราะเราลงทุนรักกัน 2 คน ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เลิกเถอะครับ
 เอือม

ถ้าแสดงกับอร น่ากลัวจะเป็นหนังเรื่อง The secret of monkey islands มากกว่าครับ
ปล. ใครเคยเล่นเกมส์นี้ไหมครับ  เจ๋ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มันคือเกมเป่ายิ้งฉุบแก้ผ้าชิมิเคอะ  หมีโหดดดด

มันคือเกมเป่ายิ้งฉุบแก้ผ้าชิมิเคอะ  หมีโหดดดด
http://images.google.com/images?svnum=10&hl=th&lr=&rls=WZPA%2CWZPA%3A2006-09%2CWZPA%3Aen&q=secret+of+monkey+island
 โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ลามก  ยิ้มน่ารัก

จู๋นี้ยังไม่กล้าอ่านเพราะบอกว่าสปอยล์
เอาไว้ดูในโรงควบเมื่อไหร่แล้วจะมาดู ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังไม่มีใครสปอยเลยพี่แอน  หมีโหดดดด

อ้าวเหรอ อ่านได้ชัวร์นะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นเดี๋ยว จะ จมล ไปหาแอนแล้วสปอยด์ให้ฟังนะ ฮิ้ววว
 เจ๋ง

ถ้ามีสปอย ลบไอ้เคนเลย

โอเค อ่านแล้ว

คือภาคแรกนี่น่าเบื่อมากเลยนะ ตูหลับคาโรงเลย
เคยบอกแล้วว่าหนังที่ทุนสร้างมหาศาล เอฟเฟกต์สุดเจ๋ง
หรือดาราแ่เหล็กขนาดไหน ถ้าเนื้อเรื่องงั้นๆ ตูก็หลับได้
แต่..ภาคนี้จะยืดอืดอาดกว่านั้นอีกเหรอ ง่ะ

แต่ ภาคแรกนี่เนื้อเรื่องมันยังไงนะ ลืมไปแล้วจริงๆ
แล้วตูจะดูภาค 2 รู้เรื่องไหมนี่ ง่ะ

พากแรกก้อนังเอก เกบพระเอกดั้ยจากทะเล
แล้วก้อแอบจิ๊กส้อยคอไป เพาะว่ากัวพ่อฆ่าเพาะเปนโจรสรัด
ต่อมาเมื่อโตขึ้น นังเอกก็ดันตกทะเล
เพาะว่าเสื้อมันรัดติ้วหายจัยมั่ยออก

แล้วกัปตันพี่แจคแฟนหมีก็ลงไปช่วย
แล้วเรือแบลกเพลิน ก็ปรากดตัวขึ้นพร้อมเหล่าถูกสมุนผีดิบ
ตามมาเอาส้อยคอที่นางเอก
เพื่อนำปัยชุบชีวิตตนเองให้เป็นคนซักที
เลยจับตัวนังเอกไป
พี่แจคกะพระเอกเลยไปช่วย
ส่วนตาแจคก็ได้แบลคเพลินคืน

จบ งุงิ หมีโหดดดด

อ่อ เข้าจัยระ

หน้า: 1 2 3 [4] 5