หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: PIRATES OF THE CARRIBEAN (สปอย)  (อ่าน 14797 ครั้ง)
ไปดูมาแล้วล้ะ (ตั้งแต่วันศุกร์)

สนุกมากๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด
พี่แจ็คเท่มาก รักเข้าเต็มเปา
(รักตั้งแต่ภาค1)
ถ้าโดนขอแต่งงานบนเรือแบบนางเอกนะ
จะรีบตะปบเลย แบบไม่ลังเล กรี๊ดๆๆๆ

มุกฮาสุดยอด
ยาวดีด้วย
เท่ๆกันทุกคนเลย
รอดูภาค3

ใครดูแล้วมาคุยกัน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่อรได้ยินเสียงเป่าสากมั้ยคับ ฮี่...

ปล.ผมยังไม่ได้ดู
สนุกมากเลยนะ

ไปดูกันซะ ถ้าดูภาคแรกคงไปดูภาคสองกัน
(เออสิ)

แล้วก็ต้องดูภาคสามต่อ
(เอาท์ เออสิวะ)

ฉะนั้นไปดูเถอะ
พี่อรได้ยินเสียงเป่าสากมั้ยคับ ฮี่...

ปล.ผมยังไม่ได้ดู

เดี๊ยะๆๆๆๆ จับกินซะเลย  เกย์ออก

มีหลายคนบอกไม่สนุกแหะ แต่ภาคนี้ยังไม่ได้ดู

จากที่ดูภาคแรก
ฉากอลังการ
คอสตูมเท่ระเบิด
เอฟเฟกซ์ก็แจ่ม
เนื้อหา ... ไม่เท่าไหร่ แต่ก็แล้วแต่คนชอบนะ

ภาค 2 ก็คงเหมือนกันหละมั๊ง
ถ้าไป...คงดูแต่จอนนี่ เดปป์  ยิ้มน่ารัก

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
สนุกอย่างแรงงงงงงงง !!!!   (อิอิ)

พนักงานบริษัท.
โคตรสนุกเลย  เจ๋ง

ใช้ 100 เต็ม 10

สนุกดี หมีโหดดดด

ชอบฉากจบกับแม่หมอดูคนนั้น

งบน้อย
ภาคนี้เน้นฮา
ความตื่นเต้นสู้ภาคแรกไม่ได้

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไปดูมาเมื่อวาน คนแน่นโรงเลยครับ ก็ชอบในระดับนึงนะครับ ภาคนี้ต้องยอมรับเรื่องมุกที่พยายามสอดแทรกเข้ามา แม้จะดูว่ามากไปนิดแต่ก็กลมกลืนเข้ากันดี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมีหน่ะแอบไปดูกับใครมา  ฮี่...
ดูแล้วเหมือนกัน สนุกดีนะ ชอบจอห์นนี่ เดป แย่งหมีดีกว่า

เมื่อคืนขอโทษกลับดึกอ่ะ เลยไม่ได้ออน เดี๋ยวช่วยทำนะตัว  กรี๊ดดดดด

กระต่ายโฉด !!!
อาทิตย์ที่แล้วดู pirates of the caribbean 2 ดูทั้งหมด 2 รอบ
รอบแรก soundtrack ดูคนเดียว รอบสองภาคไทย ไปดูเพราะแม่มาเยี่ยมแล้วแกอยากดูหนังเลยต้องดูอีก

เมื่อวานไปดูชะนีกับอีแอบ ก็โอเคในระดับนึง ฮาพอประมาณ
ฉากที่นีน่าขับรถติดไฟแดง ดูเหมือนจะฮา แต่ผมเศร้าโคตร  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
กระต่ายอู้อีกแล้ว  เหลือบ

แม่หมอนั่นอรว่าสวยนะ ถ้าแต่งเขาดีๆน่ะ  ลันล้า

ดูแล้ว ก็สนุกดีค่ะ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
สนุกดีครับ ฮิ้ววว

เอ้ย :07:ยังไม่ได้ดูเลย  ชิ

หน้า: [1] 2 3 4 5