หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: PIRATES OF THE CARRIBEAN (สปอย)  (อ่าน 14788 ครั้ง)
หั้ยล่างเรื่องย่อพากฉองป่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หั้ยล่างเรื่องย่อพากฉองป่ะ  หมีโหดดดด
ให้บนก็พอ

โต รู้ดีเชียว  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ยังไม่ได้ดู  เหวอ
มาเล่นเรื่องอุ้มรักคู่กับผมไหมครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

แต่นุ๊กชอบภาคแรกมากกว่านะ แต่ภาค 2 ก็ชอบฮาามาก  ฮิ้ววว

เอาเป็นว่าชอบเรื่องนี้ทั้ง 2 ภาคเลย

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ในตั๋วหนัง มันพิมพ์ว่า

PIRATES OF THE CAR

โจรสลัดแห่งรถยนต์ ไอ้มืดหมี

ทหารเกณฑ์
 ไอ้มืดหมี

จะฮาดีไหมเนี่ย  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก

อ่ะ เบิ้ล ตูช่วยแล้วนะ  เกย์แอบ
 เศร้า

ก็มันพิมพ์แบบนี้จริงๆนิ ฮือๆ~

ขอบคุณตากัมอย่างสูงส่ง เกย์ออก

ทหารเกณฑ์
ไม่เป็นไร คนกันเอง

ฮี่ๆ
โถ ทำไมพี่เบิ้ลไม่ปล่อยมุกตอนอรอยู่คะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ในตั๋วหนัง มันพิมพ์ว่า

PIRATES OF THE CAR

โจรสลัดแห่งรถยนต์ ไอ้มืดหมี

กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขำดีกว่า ...
ฟอนต์โจรสลัด (เกี่ยวกันมั้ยนี่ แป๊ะยิ้ม)
http://www.moorstation.org/typoasis/pirates/index.htm

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 3 4 [5]