หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: 24 ชม. สุดท้าย...  (อ่าน 15723 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก แปรงฟันรอไว้แล้ว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

นอนครับ

เหมือนกันครับ

If tomorrow never come!!
http://bookblox.blogspot.com/2006/04/006-if-tomorrow-never-come.html

:42:จะใช้ชีวิตให้คุ้มจนหยดสุดท้าย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แรดทั่ว กทม.   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา

ก่อนหน้านั้นช่วยสานต่อซีรี่ส์หนังไ_่ให้จบก่อนนะครับ อี๋~

งบน้อย
ติดใจชิมิอุ้ย    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
แรดทั่ว กทม.   ฮิ้ววว
จะมาคลองสามวากี่โมงครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เหลือบ  เคน...เอ็งเปลี่ยนชื่อบ่อยจนข้าเริ่มสับสนแล้วนะ 

เลวยั้นเงา
รักจริงก็ตามให้ทันสิครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผมจะชวนเพื่อนไปเที่ยวทะเลครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
คิดจะฆ่าข่มขืนเพื่อนที่ทะเลหรือครับ เฮ้ย!?

ไม่ใช่ครับ แค่อยากเห็นเพื่อนในชุดว่ายน้ำ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หลอกเพื่อนมาถ่ายแบบชุดว่ายน้ำแล้วก็ฆ่าข่มขืนหรือครับ เหวอ

ขำเคน  กร๊าก

พูดถึงทะเล พึ่งกลับจากรับน้องที่ทะเลมาเอง  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 2 [3] 4 5