หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: 24 ชม. สุดท้าย...  (อ่าน 15691 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ 

ถามว่า " อยากจะทำอะไรกันก่อนที่ 24 ชม. สุดท้ายของชีวิตกำลังจะมาถึง "

คนเราอ่ะนะ ชีวิตมันไม่แน่นอน...วันนี้คุยๆกัน พรุ่งนี้อาจจะตายก็ได้เนอะ

(คิดมากอ่ะตอนนี้ กำลังตีตนไปก่อนไข้)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2006, 02:29 น. โดย pahn » บันทึกการเข้า

พนักงานบริษัท.
ไม่เป็นไรหรอกป่าน หมอเดี๋ยวนี้เก่ง อีกอย่าง ยังไม่รู้เลยว่าเป็นจริงๆรึเปล่า
อย่าเครียดสิคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
24 ชมสุดท้าย ผมอยากมี "ความรัก" กับเขาบ้างคับ
ป่านเป็นอะไร (เหงื่อแตกพลั่ก)

นอนเถอะนะ พรุ่งนี้ตื่นมาคุยกันใหม่ คงสบายใจขึ้น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นโรคหมีเรื้อรัง  เศร้า

รักหมีเรื้อรัง ยิ้มน่ารัก
 กรี๊ดดดดด

เสร็จแน่

ป่านไปนอนดีกว่านะ

ทำใจให้สบาย
ทุกอย่างมีทางแก้ อย่าคิดมากนะจ๊ะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
กรี๊ดดดดด

เสร็จแน่

:06:ไม่น่าหลุดปากเลยตู

ถามว่า " อยากจะทำอะไรกันก่อนที่ 24 ชม. สุดท้ายของชีวิตกำลังจะมาถึง "

คนเราอ่ะนะ ชีวิตมันไม่แน่นอน...วันนี้คุยๆกัน พรุ่งนี้อาจจะตายก็ได้เนอะ

(คิดมากอ่ะตอนนี้ กำลังตีตนไปก่อนไข้)

อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด  ฮิ้ววว ในความโชคร้ายก็ยังมีโชคดีนะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
สุภาษิตของคนโบราณใช้ได้เสมอครับ อย่าตีตนไปก่อนไข้ อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่รู้ว่ากลุ้มเรื่องอะไร
แต่มีเรื่องอยากจะบอก
1. คนป่วยที่ใกล้จะตายใน24ชม. ไม่มีใครมานั่งเล่นเนทได้
2. ผมชอบดูหมอให้คนอื่น คนอื่นชอบบอกว่าแม่น แต่ผมรู้ด้วยตนเองว่า ไม่แม่นแต่เค้าคิดกันไปเอง
3. ผมก็เคยกลัวตายบ่อยๆ
 ยิ้มน่ารัก ไม่ต้องคิดมากครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เหมือนจะมีจู๋ที่คล้ายแบบนี้นะครับ .. ช่างเถอะ  ฮิ้ววว

24 ชม. สุดท้ายผมจะถอดถ่านนาฬิกาออกครับ
แล้วทำในสิ่งที่อยากทำ มีความสุขกับเวลาที่มี โดยไม่มัวมากังวลกับเวลาที่เหลือ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.

24 ชม. สุดท้ายผมจะถอดถ่านนาฬิกาออกครับ

นาฬิกาแดดที่สนามหน้าบ้านผมถอดอะไรยังไงมันก็ไม่หยุดเดินอะพี่  ง่ะ
กิ๊ง~~*

ตูอุปมา  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2 3 4 5