หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ไก่ตื่น!  (อ่าน 7218 ครั้ง)
เคยไหมครับ ไปเจอคนที่ทำผิด กำลังจะจับได้อยู่แล้วแต่บังเอิญไปเผยให้เขารู้ว่าเรารู้ตัวแล้ว ก็เลยพลาดการจับให้ได้คาหนังคาเขา
ของผมมี แต่ยังไม่เล่า  ฮือๆ~ รอฟังของคนอื่นดูก่อน

- ตอนเด็กๆ มีคนใช้ในบ้านขโมยเงิน มาวันนึงพี่ชายเลยตั้งกล้องวีดีโอไว้เพื่อจับผิด(นึกภาพสิบกว่าปีก่อนกับกล้องวีดีโอขนาด4-5กิโล) ปรากฎว่าผมเอาไปพูดทำนองว่า "รู้แล้วนะ ถ้าจะขโมยก็ระวังไว้ให้ดี" ... ปรากฎว่าแผนเลยปิ๊วไป ... ตอนหลังคนใช้คนนี้หนีไปพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าหลายรายการ
- ตอนเรียน มีการแบ่งงานกันทำในกลุ่ม เพื่อนคนนึงขี้เกียจทำงานของตัวเอง เลยมั่วนิ่มโยนงานยากมาให้เราทำแบบไม่ยุติธรรม... ก็เลยไปเตือนว่า "รู้แล้วนะว่าโกง มาเอางานตัวเองไปทำเดี๋ยวนี้" ... เพื่อนแก้คืนด้วยการไปยุอาจารย์และรุ่นพี่ให้มาตรวจงาน แล้วหลอกให้ผมทำงานส่วนของเขาไปก่อน พออาจารย์และรุ่นพี่มาดูกลายเป็นว่า ผมเป็นคนที่ไม่ยอมทำงานเลย และขาดความรับผิดชอบ....  เอือม

เฉลยแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2006, 19:17 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แอบจับหมีว่ามีกิ้กเหรอครับ เกย์แอบ

ไปได้ไง ยังอยู่ในกระเป๋าเสื้อหมออยู่เลย  ยิ้มน่ารัก

Everybody's gonna love today
หมอแมวรู้แล้วเหรอคะว่าอรแอบรัก  เอือม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังคิดไม่ออกเลยครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ที่นึกออกก็เป็นเรื่องที่เพื่อนชอบแอบเอาเค้กมาให้วันเกิด จับได้ทุกปี เจ๋ง (อันนี้ไม่เรียกว่าทำผิด แล้วก็ไม่ค่อยเกี่ยวสินะ)

ส่วนเรื่องอื่นๆ ตูนึกไม่ออกนะหมอ
ชอบสังเกตนะ แต่ไม่ค่อยจับผิด

ขอทายดีกว่า
หมอสังเกตุว่า เพื่อนหมอในห้องผ่าตัดกำลังซ่อนมีดไว้ในท้องคนไข้ แต่จับได้ก่อนรึเปล่า  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2006, 22:48 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มีแต่แบบเอือมอะครับ
คือมีเพื่อนอยู่คนมันชอบทำอะไรที่ไม่เหมาะสมเป็นประจำ
แล้วมันคงคิดว่าคนอื่นไม่รู้มั๊ง ก็เลยทำนิสัยเสียๆบ่อยๆ สงสัยจะได้ใจ

ทั้งที่จริงๆคนอื่นก็รู้นะ แต่ก็แบบ เอือมระอา เลยไม่พูดกัน
ปล่อยให้มันนิสัยเสียต่อไป   ชิ

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เคยครั้งนึงครับ กรี๊ดดดดด

ก็คดีโคตรเหี้ยเลยไอ้ก๊อพไง ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพราะนิ้ง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก ให้สองข้อความข้างบน

และ

3cษ ให้จำเลยคดีโคตรเหี้ยเลยไอ้ก๊อพ

งูเข้าเล้าไก่  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ไก่เลยจับงูแด๊ก หมดเลย  ฮิ้ววว
 ฮิ้ววว
ไม่ใช่อย่างงั้น  ง่ะ

งูเข้ามาไก่ก็ต้องตื่นสิ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
อ้าวเพิ่ง เก็ท 

วิ้วววววววววววววววววว~~~~ กิ๊ง~~~
หน้า: [1] 2 3