หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ห้าโอ (ย้อนหลัง)  (อ่าน 17686 ครั้ง)
มาช้ากว่าเด็กนรก  ฮือๆ~

ยังไงก็สุขสันต์วันเกิดว่ะ  เจ๋ง
HBD ขอให้อ้วนน้อยลงเหลือoooo ฮิ้ววว
oooo นี่คือตัวปลอมที่ทำเแผ่นเถื่อนขายเลยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ยิ้มน่ารัก  ฮบด. ขหมคสมม.

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
คือว่าง่วงอย่างแรงครับ  ฮือๆ~

สุขสันต์วันเกิดเด้อครับบัก  ooooo   มีความสุขหลายๆเด้อ   ฮิ้ววว 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อ้าว เกิดวันไหนวะเนี่ย
เข้ามาอวย ไม่ทัน

อ่ะ อวยซะหน่อย

อวยพร

จ่ะ

ฮิ้ววว

รักนะเด็กอ้วน  เกย์แอบ
อายุเท่าไหร่แล้วเนี่ย
เลือกตั้งได้หรือยัง
ดูหนังอย่างว่าได้หรือยัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย่ๆ

สุขสันต์วันเกิดหวะ

ว่าแต่อายุเท่าไหร่วะเนี่ย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
17  ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดครับ
... ว่าแต่ผมชอบคิดว่าห้าโออายุมากกว่าผมทุกทีเลยนะนี่  ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ขอบคุณครับทุกท่าน ที่ทำให้ผมได้อมยิ้มก่อนนอน ยิ้มน่ารัก
พรที่ท่านอวยพรก็ขอให้ย้อนเข้าสู่ตัวเองทุกคนนะครับ

นอนหลับฝันดีครับ

อ้าวซวยแล้ว

ไม่ได้ค่ะ คนสำคัญ  ฮี่ๆ

แฮปปี้เบิร์ธเดย์อีกรอบละกัน  (อิอิ)
เก่งน้อยๆลงหน่อยก็ดีนะคะ  ฮิ้ววว

(เหงื่อแตกพลั่ก)

<3.
BD จ้ะ ห้าโอ *-* เกิดเดือนเดียวกันปีเดียวกัน แต่ฉันเป็นพี่แก 12 วัน

แต่ระดับสมอง  เฮ้ย!?

ปลื้ม คิดอะไรก็สมปรารถนานะจ้ะ  ปลื้ม
ถ้าใครคิดว่าตูเก่งปานเทพ ขอให้คิดใหม่นะครับ
สอบครั้งล่าสุดผมตกไป 4 วิชา

เจริญพร..
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6