หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ห้าโอ (ย้อนหลัง)  (อ่าน 17673 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ยิ้มน่ารัก

แหะๆ เพิ่งจะรู้อ่ะนะ

เกิดปีเดียวกันด้วย

แต่ช้ากว่ากัน 4 เดือน

พนักงานบริษัท.
 ง่ะ

กำลังจะบอกว่าไม่ต้องก็ได้ครับ รกบอร์ด  ง่ะ
สสวก. อีกรอบเว้ย บักมิตร  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดห้าโอ
ขอให้มีความสุข จิตใจผ่องใส
สุขภาพแข็งแรง

ทำสิ่งใดก็ขอให้ประสบความสำเร็จ
เทอญ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่ได้ค่ะ คนสำคัญ  ฮี่ๆ

แฮปปี้เบิร์ธเดย์อีกรอบละกัน  (อิอิ)
เก่งน้อยๆลงหน่อยก็ดีนะคะ  ฮิ้ววว

<3.
เข้าตั้งใจทำให้ก็ไม่เป็นไรหรอก บัก 5 x ฮิ้ววว

HBD  มีความสุข สุขสันต์+หฤหรรษ์กับชีวิต
ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง เรียนเก่ง ๆ
สมหวังกับทุกเรื่อง โชคดีในทุก ๆ ด้าน

ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
สสวกจ่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรสมหวังนะน้อง  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
อวยพรเยอะๆ ให้พื้นที่เต็มไวๆ  (อิอิ)

ขอให้..

ความสุข   มากล้น
ปัญญา      มากมี
อารมณ์ดี  มากมาย
มิตรสหาย ม้ากมาก

ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ

มีความสุข
สุขภาพแข็งแรง

หล่อ ๆ ๆ ๆ ๆ รวย ๆ ๆ ๆ ๆ  ยิ้มน่ารัก ครับ!

---
ตัดหน้าเข้าไป เอือม รอบที่4 แล้วนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ง่ะ

กำลังจะบอกว่าไม่ต้องก็ได้ครับ รกบอร์ด  ง่ะ

ถือว่าเกิดปีเดียวกันล่ะกัน อยากตั้งอ่ะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก (ปั่นนั่นเอง)

พนักงานบริษัท.
 ฮิ้ววว

น่านะ เขาตั้งใจดี
ชอบนะเนี่ย รู้สึกว่าห้าโอขยันดี ลีลาการกวนก็เข้าขั้น
โตขึ้นขอให้ประสบความสำเร็จ เรียนในสิ่งที่รักที่ชอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2006, 00:45 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.

สุขสันต์วันเกิด

มีความสุขมาก ๆ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอบคุณครับทุกท่าน ที่ทำให้ผมได้อมยิ้มก่อนนอน ยิ้มน่ารัก
พรที่ท่านอวยพรก็ขอให้ย้อนเข้าสู่ตัวเองทุกคนนะครับ

นอนหลับฝันดีครับ
มีความสุขมากๆ

หุ่นดีในเร็ววันนะจ๊ะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior

สุขสันต์วันเกิด

ขอให้มีความสุขตามที่ต้องการ

งบน้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6