หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: +นานา_บ้าบอ  (อ่าน 18219 ครั้ง)
เอือม น่ารักสุดๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เร่ที่รักเคยมากอดผมอย่างอบอุ่นแล้วสอนให้ใช้ปุ่ม Ctrl+F10 ครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ปกติเลือกแปรงแบบนั้นอยู่แล้วค่ะ
เพิ่งรู้ว่ามันต้องมีการรวมอะไรด้วย  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เรื่องใช้บรัชถมดำหมดนี่เคยพูดไปนานแล้วครับ โดยกิ๊ง ~
พอทำเสร็จแล้วก็ไม่ต้องมานั่ง Merge Contour ให้แปลงแรม
สรุปคือถ้าใช้บรัชแบบนั้นแล้ว ไม่ต้อง Merge ครับ
ฮิ้ววว

แต่ที่ไอ้กิ๊งก็ถูกกลบไปแล้วครับ
ขอบคุณสำหรับวิธีการ
รวมทั้งภาพโดราเอม่องสุดน่ารักของลุงด้วยครับ
  หน้ามึน ฮี่ๆ หน้าแตก หื่น ฮือๆ~ โวย ง่ะ งง กึ๋ยๆ ชิ เจ๋ง 3cษ เหวอ เศร้า แป๊ะยิ้ม โห จ๊วบ คริคริ ยิ้มน่ารัก ชิ กรี๊ดดดดด * งั้นเหรอ อืมมมมห์ (แจ๋ว แจ๋ว) (เหงื่อแตกพลั่ก) (อิอิ) ไหว้ ฮิ้ววว อี๋~ ปลื้ม เอือม เฮ้ย!? หมีโหด~ ฮี่... เหลือบ ลันล้า ไอ้มืดหมี กร๊าก อ้วก เกย์ออก เกย์แอบ ขี้ แบร่ มึนตึ้บ อวัยวะ น้องดำ ไม่ล่ะ แหยะ แป่ว ใช่ซี้~ หยี :หิว: อู้ย.. อ๊าง~
 อู้ย..

โหว น่ารักมาก  เจ๋ง

perfectionist
 กรี๊ดดดดด ขุดมาก็ดีเหมือนกันแฮะ
เพิ่งเห็นว่ามีฟอนต์น่ารักๆแบบนี้ด้วย

ขอบคุณครับ

แปลดิ
หน้า: 1 2 [3]