หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: AKIRA  (อ่าน 24154 ครั้ง)
ใครพอรู้จักการ์ตูนเรื่องนี้ไหม
ซัก 10 กว่าปีที่แล้วได้มั้ง

นึกเรื่องไม่ออกเลย
แต่เคยดูตอนเด็กๆดูแล้วปวดหัว กลัว อ้วกแตกเลย  กร๊าก

ใครจำได้มาเล่าเรื่องให้หน่อยสิคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ฮิ้ววว  เคยเห็นในหนังสือการ์ตูนนะ 

เลวยั้นเงา
ตอนเด็กๆเคยเจอใน นสพ ที่แม่ใช้รองตู้
มันเข้าโรงด้วยแหละ  เหวอ

เวอร์ชั่นหนังสือการ์ตูนกับที่เป็น anime เนื้อเรื่องจะต่างในช่วงหลังๆ
รูปที่อรเอามานั่นชื่อ เท็ตซึโอะ ประสบอุบัติเหตุ เพราะโดนโดนจับไปทดลอง แล้วควบคุมพลังตัวเองไม่ได้ เลยเป็นแบบนั้น ส่วนพระเอกก็ คาเนดะ เป็นเพื่อนกับเท็ตซึโอะ ลองไปหามาดูซิ สนุกทั้ง 2 แบบเลยล่ะ
ของจริง  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
เป็นไงล่ะ...ที่รักของตู    ลันล้า

เกย์ออก

เลวยั้นเงา
แล้ว เด็กที่หน้าเป็นคนแก่คือใครคะ  หมีโหดดดด

จำแม่นขนาด *-*
เป็นกลุ่มเด็กที่ถูกนำมาทดลอง น่ะ (ทดลองแล้วจะมีพลังจิต) แต่ผลจากการที่ทดลองไป ทำให้แก่ ซะงั้น
การ์ตูนในดวงใจเลยนะเนี่ย
ซื้อแบบเป็นเล่มเก็บไว้ด้วย
มีเจ็ดเล่ม พี่ชายทำหายไปสี่
 ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เข้าข่ายการ์ตูนหายาก   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
การ์ตูนในดวงใจเลยนะเนี่ย
ซื้อแบบเป็นเล่มเก็บไว้ด้วย
มีเจ็ดเล่ม พี่ชายทำหายไปสี่
 ง่ะ

ของผมก็เคยมีครบเหมือนกันฮะ แต่กลายเป็นอาหารของปลวกไปแล้ว  ฮือๆ~
เด็กๆดูไม่รู้เรื่องเลย
เพราะภาพมัน ดูแล้วน่าอ้วกปวดหัว แต่คิดว่ามันคงสนุกนะ
โตแล้วอยากดูจัง

พระเอกจะกู้โลกเหรอคะ

สนุกออก ภาพโหดดี กรี๊ดดดดด

เนื้อเรื่องก็สนุก ยิ้มน่ารัก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8