หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: นิตยสาร Gloze  (อ่าน 3762 ครั้ง)
ใครเคยอ่าน นิตยสาร Gloze บ้างคะ
วันก่อนเห็นลงในเสาร์สวัสดี ของกรุงเทพธุรกิจ
อยากรู้ข้างในเป็นยังไง ท่าทางน่าอ่าน  กรี๊ดดดดด

เห็นเค้าบอกว่าแจกโรงเรียนละ 200 เล่มเอง
สสส. สนับสนุนเงินทุนให้แค่ 12 เล่ม
ตอนนี้ออกไป 5 เล่มแล้ว อยากอ่านๆ  กรี๊ดดดดด

<3.
ไม่เคยอ่าน  ยิ้มน่ารัก

Everybody's gonna love today
ไม่เคยเหมือนกันค่ะ ฮิ้ววว
เป็นนิตยสารของเด็กมัธยม เพื่อเด็กมัธยมครับ

http://www.glozemagazine.com/

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เคยเห็นเหมือนกันนะ  แต่ยังไม่เคยเปิดอ่านเลยอะ   เศร้า

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
ไม่เคยแม้แต่ได้ยินชื่อ ง่ะ

เค้าแจกตามโรงเรียนน่ะค่ะ
ไม่กี่ที่เอง
อยากให้มาแจกที่โรงเรียนมั้ง  ฮือๆ~

<3.
ไม่เคยได้ยินครับ เคยได้ยินแต่ลิปกลอส

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เกินวัยจะอ่านแล้ว เอือม

ไม่เคยอ่านครับ : )

... บุญรักษาครับ : )

... บุญรักษาครับ : )

ท่าทางน่าอ่าน

งบน้อย
เคยอ่านแต่ข่าวสารแจกฟรี ของ BTS หน่ะ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
หน้า: [1]