หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: El Nin Yo!  (อ่าน 21226 ครั้ง)
อ้าวกระแสต่อต้านเยอะจัง  หน้าแตก

เมื่อกี้เพิ่งได้ดูค่ะ น้องนานาส่งให้ ขอบใจนะจ้ะ  ลันล้า

ชอบเพลงนะ
สวยขึ้นนะจากอัลบั้มที่แล้ว
ดูsexyขึ้น ไม่sexเสื่อมแล้ว
 ถึงบางทีมันดูคุ้นตาจากบริทนี่ย์ เอือม
(ก็มันค่ายเดียวกันนี่คะ)

แต่ชอบอ่ะ ปกติไม่ชอบทาทานะ
ขอไฟล์เพลง  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบทาทา  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior

ชอบทาทาเหมือนกันอะ

ฮิ้ววว

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เอ็มวีนี้ไม่หรูมากโดยอิงตามเนื้อร้องของเพลงครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ็มวีนี้ไม่หรูมากโดยอิงตามเนื้อร้องของเพลงครับ

ต๊าย  กรี๊ดดดดด เคนตอบแบบมีสาระ  เกย์ออก

ตูไม่ชอบแฮะ ง่ะ

ถ้าเป้าหมายแฝงของทาทาคือการให้คนดูเพศชายเกิดอารมณ์กระสันขึ้นมาละก็
มันใช้ไม่ได้ผลกะคนอย่างตูว่ะ
ไม่ชอบเลยจริงๆ นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
(เพื่อนเพิ่งเปิดดูก่อนสอบ  คริคริ)

เสื่อมฮ่ะ  เอือม
เสื่อมขนาดว่าโหลดแล้วลบไปแล้ว ลืมแล้วด้วยว่าลบไปได้ยังไง  ง่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ได้ดูจากทีวีเมื่อคืนนี้ รายการซี๊ดๆอะไรเนี่ยแหละครับ ไม่รู้ซิครับจะพูดยังไงดี เอาเป็นว่าก็เต็มความสามารถของทาทาแล้วครับ อย่าดูแล้วไปเทียบกับเจโล กับบริทนีย์เลยครับ แต่แปลกครับไม่เห็นเจ๊เบียบออกมาพูดว่าอะไรเลยครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทาทาสวยขึ้นนะ  หมีโหดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อึ๋มขึ้น  ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ช่าย อึ๋มมากๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ชอบเพลง  เกย์ออก

ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังไม่เคยดูเลย เฉยๆ ไม่มีอะไรดึงดูด

Today you , Tomorrow me.
ดูดจนออกข้างแล้วกระมังครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7