หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 1099

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋โชว์อวตาร+ลายเซ็น  (อ่าน 3307896 ครั้ง)
เย้ๆๆ ได้แล้ว
ขอบคุณตั้งนะคะ  เกย์ออก
ต้องเป็นรูปถาดดิ

ครูนิดไม่เอา ทำรูปถาดใ้ห้แล้ว  ง่ะ

กินรอบวง
ผีเสื้อแหละดีแล้ว  เหมาะกับคนน่ารัก  อ่อนหวาน  อ้วก
ผีเสื้อบ่งบอกถึงความเจ้าชู้นะครับ เกย์แอบ

ถูก!!!!   ฮี่...

กินรอบวง
จริงเหรอ เพิ่งรู้ ไม่เห็นมีใครเคยบอก  เกย์ออก

พี่ตั้งนี่น่ารักจริงวุ้ย เจ๋ง

อยากได้บ้างอะครับ

ลันล้า

// นอก ประเด็น นิดนึงนะครับ

ครูนิดครับ ครูนิดสอบบรรจุที่ไหนหรอครับ

S♥NE - Goguma
อยากได้บ้างอะครับ

ลันล้า

// นอก ประเด็น นิดนึงนะครับ

ครูนิดครับ ครูนิดสอบบรรจุที่ไหนหรอครับ

สอบที่กำแพงเพชร แต่บรรจุที่ตากค่ะ ทำไมหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

จังหวัดที่มีผ้าเปียกเยอะที่สุดนินา  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เปล่าครับกำลังหาข้อมูลเฉยๆเพราะต้องเตรียมสอบบรรจุเหมือนกันครับ  ลันล้า

S♥NE - Goguma
โฮะๆๆๆๆ เกย์ออก
ใช้กันแล้วทั้งนั้น

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อวตาร

เจอมาจากเว็บหนึ่ง น่ารักดี เลยเอามาทำอวตาร
ข้อความใต้ภาพ ไว้เตือนสติ
ลายเซ็น ไว้โฆษณา

Today you , Tomorrow me.
ีรายงานตัวอวตาร  เกย์เม้ม

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 1099