หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เพื่อสสารชนิดต่างๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 66786 ครั้ง)
แบนไปแล้วมันจะเด้งดึ๋งออกมาหรือครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โอเค

มีอีกอย่างที่คุณยังไม่เปิดเผย

เปิดใจ... ฮิ้ววว
กำลังหาข้อมูลไปเที่ยวเกาะช้าง + เหลายา

ยิ้มน่ารัก

ปล. ไอ้ตาล...กลับมาจากเกาหลี..ตูจะฆ่าเอ็ง  โวย

ปร.  แม็กพูดถูกใจเจ๊ +1   ยิ้มน่ารัก

ก็ถ้ายังมีอคติกับที่นี่ ถ้าคิดว่าทำอะไรได้...ก็ทำเถอะค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
กระทู้เผยผิวโพสไม่ได้...ไม่ใช่ความผิดเรานะ

Cannot find server - iLLUSiON
เผยผิวในอินเทอร์เน็ตอันตรายจะตาย หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สำหรับเคน ปลอดภัยเสมอจ๊ะ เชื่อเจ๊   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
ปอดบวมไม่เท่ากันอะครับ หมีโหดดดด

บอกความจริงก็ไม่เชื่อ...เฮ้อ!!คนเรา
แบนไปอีกรอบก็ได้จะได้อัพเกรด

ถ้าชื่อนี้โดนแบนไปอีก
สมัครชื่อใหม่ก็อย่าทำตาม 2 ชื่อเก่าๆนั้นนะครับ

เริ่มใหม่รอบ 3 ครับ  ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
คุณให้เราเปิดใจ แล้วคุณล่ะ เปิดใจแล้วหรือยัง

เปิดเป็นปีแล้วครับ
เปิดแล้ว..ไม่เปิดก็คงไม่มีใครคุยกับคุณหรอกค่ะ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
อธิบายการเปิดใจด้วยสิ
จะให้เปิดยังไง

คิดเอาเองค่ะ..โต ๆ กันแล้ว   ฮิ้ววว

อายุ วุฒิภาวะ รวมทั้งการศึกษา น่าจะเข้าใจคำจำกัดความของคำว่า "เปิดใจ" ได้แล้วนะคะ

เลวยั้นเงา
นึกภาพดาราฉีกเสื้อตัวเองสิครับ

อ๊างงง กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 20