หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เพื่อสสารชนิดต่างๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 66780 ครั้ง)
ในเมื่อ solid โพสได้แล้ว ผมก็จะกลับมาใช้ ชื่อนี้นะครับ

ขอโทษทีครับ
พอดีวันก่อนตอนเว็บล่มดันไปเซ็ต permission เล่นๆ ค้างไว้
ตอนนี้แก้กลับแล้ว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
solid เพศชาย
fluid เพศหญิง

เหมือน หมอแมว กลางวันผู้ชาย กลางคืนผู้หญิง--อันนี้รอหมีมาเถียง

อันนี้เป็นไส้เดือนเหรอครับ เกย์แอบ

ค่ะ....นึกว่าให้โพสชื่อนั้นได้แล้ว

งั้นก็อยู่ในร่างของfluid ไปก่อนค่ะ

รอพี่แอนสุดหล่อจะให้อภัยนะ

Cannot find server - iLLUSiON
สับสนกับเขาจริง ๆ  ง่ะ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เหมือนจะแนวเนอะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เห๊อะ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior
แต่พี่เห็นแล้วรำคาณนะ ไม่จริงใจก็ออกไปเถอะ

ไปหาพี่กัม  กรี๊ดดดดด

แอบอ้าง
ไม่จริงใจก็ออกไปเถอะ

ใจร้ายยยยย T-T

ก็ solid เปิดตัวมาเป็นผู้ชายถ่อยๆ เถื่อนๆ ขวางโลก  แล้วอยู่ๆ จะไปพูดค่ะ มันก็แต๋ว แตกสิคะ

แงๆๆๆๆ บอร์ดนีมีแต่คนแกล้งหนู

ผมก็หนึ่งในนั้นครับ ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
solid เพศชาย
fluid เพศหญิง

solid + fluid = หมอแมว  ยิ้มน่ารัก

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
แอบอ้าง
ไม่จริงใจก็ออกไปเถอะ
  หมีโหดดดด

Everybody's gonna love today

ทำตัวให้สมกับโดนแกล้งเองนิครับ

น่าสมสาร

ยิ้มน่ารัก

เนมเป็นผู้หญิง ตัวเล็กๆ เองนะ  อย่าแกล้งเค้าให้มากสิ  หัวใจดวงนี้มันบอบบางและอ่อนแอ

แต่ solid มันเข้มแข็ง แข็งกร้าว ก็ต้องใช้ให้เข้ากับคาแรกเตอร์ไง

fluid มันนิ่มๆ อ่อนๆ

ก็นึกว่าsolid ใช้ได้อย่างเป็นทางการแล้ว ก็เลยออกมาใช้ ไงคะ

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20