หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เพื่อสสารชนิดต่างๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 66812 ครั้ง)
 แป่ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งงกะเจ๊แกจริงๆ  ง่ะ
งง อะไรอ่ะ ก็ กระทู้แนะนำตัว ก็บอกว่าเป็นผู้หญิงไง

นั่นแหละ ความจริงทุกประการในกระทู้แนะนำตัว

Cannot find server - iLLUSiON
เห้อออออออออออ..  เหลือบ

พึ่งตื่น เซ็งคน

คิดถึงเธอ

เอาไงดีฟะตรู  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งง อะไรอ่ะ ก็ กระทู้แนะนำตัว ก็บอกว่าเป็นผู้หญิงไง

นั่นแหละ ความจริงทุกประการในกระทู้แนะนำตัว

เหรอ  ฮิ้ววว

Las Noches Rubicundior
งงเหมือนกันครับ
ทำไมต้องทำตัวเป็นสองบุคลิกด้วยล่ะ

คุยกันดีๆแบบปกติธรรมดาๆ จะคุยกันง่ายกว่านะครับ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ก็ ฉลองการกลับมา ของsolid ไง

แต่คงไม่ได้ใช้แล้วแหละ พี่แอน แบนsolid ถาวร ไม่ได้ผุดไม่ได้เกิด

ง่ะ

แล้วจะกลับไปโพสแบบที่ชวนคนอื่นเขา  เอือม ทำไมล่ะครับ
ก็คุยกันดีๆอยู่แล้วนี่

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ก็พอใช้ชื่อนั้น แล้วอารมณ์ มันพาไป ค่ะ

ชื่อ
ไม่ได้เปลี่ยนนิสัยคน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แล้วจะสร้างภาพ สร้างคาแรกเตอร์มาทำไมมากมายละคะ
ระวังเปลือกมันกัดกินตัวตนภายในนะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ใช่ๆๆ ระวังนะ  ลันล้า

ชื่อ
ไม่ได้เปลี่ยนนิสัยคน

ไม่จริง
ตอนคุณภูกระดึงเข้ามาเนี่ย
ด้วยความเคารพครับ -- แกหล่อมาก
แล้ววันนึงเขาก็หายไป

กลายเป็นลุงอ๋าห์ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นผู้หญิงดีกว่า..ดูอ่อนโยน  ไม่เถื่อนค่ะ ยิ้มน่ารัก

ไม่จริง
ตอนคุณภูกระดึงเข้ามาเนี่ย
ด้วยความเคารพครับ -- แกหล่อมาก
แล้ววันนึงเขาก็หายไป

กลายเป็นลุงอ๋าห์ กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20