หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แค้นจัง  (อ่าน 15805 ครั้ง)
แบ้วดีกว่าครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่เคยหายเลย ตากไว้หน้าบ้านแล้วนะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 หมีอยากให้หายเหรอ  โห

Las Noches Rubicundior
ทำเสน่ห์ไว้น่ะเฟิน  หมีโหดดดด

จะหายได้ไงหล่ะ
แค่คนผ่านหน้าบ้านยังไม่กล้าเลยครับ

ไอ้มืดหมี

ลันล้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ใครว่าอร จะส่งไปให้ถึงบ้านเลย  ชิ

อรบ้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถ้าจะส่งให้เคน เอาลายเสือดาว นะครับ  ปลื้ม

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
กลิ่นปลาย่างมันโชยน่ะ ไม่มีใครเอาหรอก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนเคยดม?  กรี๊ดดดดด

มิน่ามีตัวนึงมีคราบแปลกๆ

น่ากลัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขี้ตูเอง เอามาเช็ดตูด
กลิ่นกะปิติดตูดไปหลายวัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาขี้หน้าบ้านทำไม เข้ามาในบ้านสิคะ  จ๊วบ

เฮ้ย!?

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 [3] 4 5