หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD Ning (จริงๆ )  (อ่าน 18785 ครั้ง)
สมบูรณ์ แข็งแรง น่ารัก สมวัยจ๊ะ  ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
อ้ะ เพิ่งตั้งกระทู้ในลลพ.  เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดนิ้งนิ้งนิ้ง~  กรี๊ดดดดด

<3.
  ขอให้มีความสุข ปราศจากโรคภัยครับ สุขสันต์วันเกิด  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แฮปปี้เบิร์ธเดย์นะจ๊ะนิ้ง
ขอให้น่ารักวัน น่ารักคืน  ยิ้มน่ารัก
ครบกันอีกปีแล้วหรือนี่  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สสวก.ครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

[ว่างให้เช่า]
กำลังคิดว่าทำไมอวยพรกันเร็วจัง 5หน้าแล้ว ที่แท้ก็ขุดของเก่ามา ไอ้มืดหมี

ขอบคุณทุกคนที่อวยพรค่ะ ไหว้

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
Happy Birthday นะจ๊ะน้องนิ๊ง.

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วยนะจ๊ะ  ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2007, 14:36 น. โดย Wanna_Gone » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สสวกนะครับบบบ  ลันล้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
HBD จ้านิ้ง

ขอให้มีความสุขมากๆ นะนิ้ง  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สสวก. นิ้งจริงๆ จากใจจ้ะ  เกย์แอบ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
สุขสันต์เกิด แฮปปี้เบิร์ทเดย์ นะคะ

HBD นะจ๊ะ   จ๊วบ

ยิ้มน่ารัก   ขอให้น่ารัก สดใส สมวัยนะคะ 

เลวยั้นเงา
สสวก เช่นกันจ้ะ หนิง+อิ๊ง=นิ้ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Happy Birthday ja
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6