หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย  (อ่าน 113341 ครั้ง)
 เหลือบ  เหรอครับ

เลวยั้นเงา
ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวมีคนไปตามช้างที่ออสเตรเลียเอง
ใช่ จาพนม มั้ยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เอือม.....

ช้างตูอยู่ไหน?!!!   โวย

เลวยั้นเงา
เจ๊ตูอยู่ไหน...

ฮิ้ววว

My Life, My Pride, is Broken
อยู่ในพุงเจ๊  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
รู้สึกว่าจะมาจาก Season Change ไป Tom yum Kung ซะแล้ว แว้ว แว้ว  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เหลือบ   อยากโดนตูโดดถีบกันทีละคนไหมครับ 

รู้สึกว่าจะมาจาก Season Change ไป Tom yum Kung ซะแล้ว แว้ว แว้ว  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก เอาน่านิด ๆ หน่อยๆ 

เลวยั้นเงา
เปลี่ยนเป็นหอมแก้มได้มั้ยอ่ะ..
 เกย์ออก

บ้า..ตัวเองก็   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ผมกินต้มยำรวมมิตร  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อยากดู season change จริง ๆนะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ช่วยได้ครับ
กินต้มยำร้อนๆ ตอนอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

(พยายามตบกลับเข้าจู๋)
 อี๋~

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

ไอ้เจ๊!!!!!
 โวย

แล้วช้างละ ไปไหนแล้ว  กรี๊ดดดดด

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

เป็นทอดๆ  ฮือๆ~

เหลือบ   ตูพิมพ์ไวอ่ะ  

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 36