หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 36

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย  (อ่าน 113224 ครั้ง)
เพิ่งเห็นตัวอย่างหนังเรื่องนี้

http://www.seasonschangethemovie.com/

นางเอก (คนที่สีไวโอลิน) ชื่ออะไรอ่ะคับ  ฮิ้ววว

กรี๊ด กร๊าดดดดดด น้องบอล :04:เป็นพระเอก ชอบน้องบอล  จ๊วบ

เพิ่งเห็นโปสเตอร์หนัง เห็นพูดถึงกันแต่ไม่ได้สนใจ  (อิอิ)

แต่น้องบอลเล่นนี่น่าสนใจทันที  หื่น

Las Noches Rubicundior
เฟิร์นครับ ลองขอน้องบอลเป็นของขวัญวันเกิดดูซิครับ  เกย์แอบ อาจจะสมหวังได้เหยื่อหล่อๆมาชำแหละก็เป็นได้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ก็พูดไป

​เห็นโบสเตอร์​แล้ว​นึก​ถึง​หนังเรื่อง​ swing girl

​แต่คง​ไม่​เหมือน​กัน​มั้งครับ​

Swing Girls ก็ชอบมาก สาวๆเพียบบบบ
เป็นจุดเริ่มต้นของกระแดะหูมาฟัง แจ๊ซด้วย หะหะ  ฮิ้ววว ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
ได้ยินชื่อหนัง Swing Girl  ตอนแรกนึกว่า...  หื่น

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
คิดเหมือนเราเลยใช่ไหม หื่น

ใช่ๆๆ นึกว่าตีกอล์ฟกันทั้งเรื่อง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
swing girl มันเป็นหนัง summer ของสาวๆนิครับ ดูเอาสนุกๆใสๆ ลันล้า(แต่เอามาตั้งชื่อไทยซะล่อเป้าเลย อี๋~ "สาว สวิง กลิ้ง ยกแกล้ง" สลับมานิยุ่ง เอือม)
แต่ก็ดีครับ ช่วงนี้เห็นหนังไทยออกมากันเยอะดี สนับสนุนๆ (อิอิ)

ตอนแรกตูอ่านเป็นสวิงกิ่ง เกิล์ล

นานๆ จะเข้ามาที
พี่แตนเนี่ยคิดไรหน่ะ  เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ

เค้าคงตั้งใจตั้งชื่อประมาณนี้แหละครับ ให้มันเตะตา

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หนังน่าดู  (แจ๋ว แจ๋ว)

น่าดูจัง กรี๊ดดดดด ดูภาพตอนแรกนึกว่าจะออกแนว สวิงเกิร์ล ซะอีก

ทิฟฟี่เค้าว่าไม่ค่อยดีนิ ขอเปลี่ยนเป็น ไทลินอล แล้วกันนะเจฟ
จริงๆ  ทิฟฟี่ก็ยังกินได้เหมือนเดิมแหละ มันเป็นเรื่องของการเมืองตลาดยา ยักษ์ใหญ่เมืองตะวันตกเขาใช้อิทธิพลบางอย่างน่ะ  หมีโหดดดด
ทิฟฟี่ขายดีครับ ถ้าเทียบกับดีคอลเจ่น แต่ผมชอบดีคอลเจ่นมากกว่า พอลล่าชอบเคี้ยว ฮิ้ววว

คอลลาเจน  โวย
ใช่น้ำใสๆเอาไว้ล้างแผลรึเปล่า (อิอิ)

อยากบอกว่า เมื่อวานไปดูโคตรรักเอ็งเลยมา ...

ดูตัวอย่างเรื่องแล้ว  หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น หื่น

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด พระเอกหล่อโคตร

หื่น นางเอกสวย  หื่น หื่น หื่น

โอ้ย น่ากินไปหมด ... ต้องไปดูให้ได้เลย
ดูแฟนฉันกับเพื่อนสนิท นี้ไม่เสียตังค์เลยจริงๆ นะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 36