หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14

ผู้เขียน หัวข้อ: AMBIGRAMS  (อ่าน 64956 ครั้ง)
ลั่น  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
ขอถามครับ ใช้โปรแกรมอะไรทำครับ หมีโหดดดด
(ไนท์ชิมิ)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่าน
ม่าย
อ่อก

i'll walk until i find u.
ผมอ่านเป็น Tum
เหยื่อรายใหม่หรือครับ

เกย์แอบ
ตอนนี้เห็นพวกวรรณกรรมแปลในร้านหนังสือเล่นหัวเรื่องเป็ฯ Ambigrams หลายเล่มเหมือนกัน
เท่ดีครับ ไม่รู้จะมีคนเข้าใจกี่คนนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
AUM ครับ ไปลักเทคนิคฝรั่งมา หน้ามึน

(ใช้ อีรัตน์ดราฟครับ)
ตกลงแฟนคนใหม่ชื่ออั้ม งง
ขอถามอีกครับ พวกโลโก้หนังหรือโลโก้ต่างๆเขาใช้โปรแกรมอะไรทำกันครับ อย่างเช่นอันนี้

หรือพวกโลโก้แฮร์รี่ พอตเตอร์ภาษาไทย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อิลลัสมั้ง

เขาทำกันได้ไง เก่งจัง กรี๊ดดดดด

ขุด

ตัวแรก (ที่เสร็จ) ในชีวิต กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก

ไนทา  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
Tum งง

ไนท์  งง

:08:อะไรหว่า?

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
AUM ครับ ไปลักเทคนิคฝรั่งมา หน้ามึน

(ใช้ อีรัตน์ดราฟครับ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 หน้าแตก ขอบคุณครับ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
 ฮิ้ววว

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 :42:อ่านเป็น Tum เหมือนกัน
ลองเปลี่ยนขีดตรงกลางตัวเอให้มันดูชัดกว่านี้มั้ย ปลื้ม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14