หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: คนนี้คือใคร รู้ไหมชื่อน่ารักมาก  (อ่าน 7432 ครั้ง)
    ฟังดูคล้ายคำอุทานแต่ความจริงนั้นเป็นสรรพนามคนแก่  ฮี่...

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ล่วงเลยมา 1 เดือนกับอีก 7 วัน  ถึงรู้ว่ามีคนตั้งกระจู๋ถึงด้วย

ตอนนี้คงเริ่มรู้จักกันบ้างแล้วล่ะนะครับ  หวังว่าคงได้รู้จักกันมากขี้น

ชุมชนที่นี่ เป็นชุมชนที่น่ารัก(ความคิดตอนนี้) อยากอยู่อย่างอบอุ่นกันต่อไปอีก

ฝากตัวอีกทีนะครับ  มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยครับ  จะรับฟังไว้

อ้อ ชื่อนั้นอ่านว่า พี่ใหญ่จังโฮะโฮะโฮะ  ที่มามาจากเสียงหัวเราะของชิราโทริ เรโกะ ครับ มีใครรู้จักบ้างมั๊ยครับ เป็นตัวการ์ตูนครับ ฮามาก ชอบครับ คล้ายคนที่พี่ใหญ่จังแอบชอบ เลยเอามาตั้งเป็นชื่อครับ

เกย์แอบ  หือมมม กว่าจะรู้ตัวนะคะพี่ใหญ่

นี่ถ้าพี่ใหญ่ไม่มาพูดนัทก็คงคิดว่าอะไรบางอย่างใหญ่จริง ๆนะคะ  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก  ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ 

เลวยั้นเงา
ยินดักที่ได้รู้จีครับ (จะผวนทำไมวะ)

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
นิหละสั่น  อ้าวแล้วตูผวนตามทำไมหละวุ้ย  ไอ้มืดหมี

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
หน้า: 1 2 [3]