หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่าน Touch ต่อด้วย H2 (อาดาจิ)  (อ่าน 41128 ครั้ง)
​กว่า​ 90 % ​ของการ์ตูนที่​ผู้​หญิงอ่าน​

​ต้อง​มีฉาก​ ​อะ​โบ๊ะ​จะ​มะ​ ​กัน​ครับ​

เกย์ออก ​ติดเรทสุดๆ​

โอโบ๊ะจะมะไม่ดียังไงครับ  งง

ฮิ้ววว ฮิ้ววว

เพื่อนของเราชื่อความเหงา
เหมือนหนังสือหัวนอกที่ผู้หญิงอ่านแหละ
ชื่ออะไรนะ .. คอสโมๆ  ไรเนี่ย

เซ็กส์ทั้งเล่มเลย โวย

น่าแปลกที่ผู้ชายอ่านหนังสือสุภาพๆ อย่าง FHM แล้วโดนมองแบบแหยงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
FHM = For HoMo  เกย์แอบ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
99%  (อิอิ) นะผมว่า

For Homosapien    เกย์แอบ
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ
  เกย์แอบ

เอาล่ะ ขุดๆ

ความจริง ไปตั้งกระทู้ในพันทิบมาแระ แต่ คิดว่ามาตั้งที่นี่ด้วย น่าจะดีกว่า

"เพิ่งได้อ่าน H2 จบเมื่อคืนค่ะ สงสัยมากมายว่า

- ตกลง พระเอก ฮิโร่ รักใครกันแน่ค่ะ

- เพื่อนสมัยเด็กที่โตมาด้วยกัน หรือว่า ผู้จัดการสาว โคกะ

- แล้วที่พยายามจะเอาชนะ ฮิเดโอะ เพื่ออะไรคะ

ใครก็ได้ ช่วยเข้ามาทำให้กระจ่างที่เถอะค่ะ ไม่เข้าใจเป็นอย่างยิ่งจริงๆเลย
อ่านจบแล้ว คาใจมากๆ
T_T "

ตามนี้ค่ะ  ไหว้

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เอาตามที่เข้าใจนะฮะ
แล้วก็อ่านมานานมากและ

1. รักใครมากกว่า ปัจจุบันน่าจะเป็น โคกะ มังครับ
    ส่วนฮิคาริ น่าจะเป็นรักแรก แต่ก็ไปคบกะ ฮิเดโอะ แล้วด้วย ฮิโร่ เลยน่าจะตัดใจไปแล้ว

2. เพราะว่าฮิโร่ เป็น พิทเชอร์ อันดับหนึ่ง
    ส่วน ฮิเดโอะ คือ แบตเตอร์ อันดับหนึ่งเหมือนกัน
    แต่ ตอน ม.ต้น ทั้งคู่อยู่ทีมเดียวกันเลยไม่มีโอกาสได้แข่งกัน พอขึ้นม.ปลาย อยู่คนละโรงเรียน
    ทำให้มีโอกาสที่จะแข่งกันได้ เลยอยากจะเอาชนะ ประมาณนั้น อะครับ
 กรี๊ดดดดด โอ้ ขอบคุณค่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ฮิโร่รักฮิเดโอะที่สุดครับ  หมีโหด~
แต่ฮิเดโอะดันไปคบกับฮิคาริเพื่อนสาวที่สนิทที่สุด
ฮิโร่ก็เลยหันมามองผู้หญิงว่ามีดีตรงไหน ก็เลยมาลงตัวที่โคกะซึ่งอยู่ใกล้ตัวที่สุดครับ  หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
^
^
ลุงร่มคะ  โวย  อย่ามาใส่ความฮิโร่แบบนี้สิคะ  อี๋~

ร้างมานาน จิงๆ ด้วย ปกติแล้วเป็นคนอ่านการ์ตูนเกือบทุกแนว รู้สึกว่าการ์ตูนของอาจารย์แก เรื่องแรกที่อ่าน เป็น พริกขี้หนูสีรุ้ง ยืมมาอ่านวันเดียวจบ คราวนี้ก็เลยไปถามที่ร้านเลยว่ามีการ์ตูนเรื่องไหนที่อาจารย์วาดอีกมั้ย หลังจากนั้นก็ติดตามอ่านเท่าที่ร้านมีให้ยืมจนหมด ...

อ้าย...สาดดดดดด น่ามข่อยเฮดหยัง เปียกหมดเด้เนี่ย
อ่านยังไงครับ (มือใหม่)  (อิอิ)
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]