หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำลายทุกสถิติ!!!  (อ่าน 162047 ครั้ง)
ทางหลัง ไม่ได้นะครับ   เกย์ออก

ต้องเข้าตามตรอก ออกตามประตูนะครับ   กรี๊ดดดดด

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

หลบหลังเจ๊แล้วครับ กดไม่ทัน  ฮิ้ววว

ลันล้า  รู้ว่าหลบข้างหลังแล้ว

เจ๊ก็รู้สึกดีแล้วจ๊ะ 

เลวยั้นเงา
คัพ C มันขนาดไหนง่ะ  หื่น

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
เท่าหัวเด็กทารกครับ   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
เด็กทารก หัวโตขนาดนั้นเลยเหรอครับ

ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลองมีลูกสิครับ    ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ปั่นเนียนมากกกกกก.... กรี๊ดดดดด

พนักงานบริษัท.
โห แล้วถ้าเท่าแตงโมล่ะครับ คัพไร เกย์แอบ

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู
โหยโดนตัดหน้าเกือบล้ม

โอว..ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าตั้ง 2 คนแน่ะ
โอ้วหน้ากระแทกพื้นเลยง่ะ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
คัพF ได้มั้งครับ  กรี๊ดดดดด

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
 ลันล้า เทพจ๊ะ..ตัดเสื้อในดีกว่านะ   

นึกสภาพแล้ว..เมื่อยคอ เมื่อยหลัง ชอบกล   ง่ะ

เลวยั้นเงา
รู้ได้ไงว่าขนาดไหน คัพ ไหนง่ะ บอกทีครับ

ไปที่ห้างแล้วถามพนักงานขายเสื้อชั้นในว่า... เหลือบ

"พี่ครับ คัพ C กับ คัพ F นี่ขนาดไหนเหรอครับ  หมีโหดดดด"

เลวยั้นเงา
ลันล้า เทพจ๊ะ..ตัดเสื้อในดีกว่านะ   

นึกสภาพแล้ว..เมื่อยคอ เมื่อยหลัง ชอบกล   ง่ะ
ไม่มีปัญญาตัดครับ  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ส.ค. 2006, 17:46 น. โดย lnw Studio » บันทึกการเข้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
เออใช่ ไม่น่าโง่เลย ผมโง่ไป 1 นาทีเต็มๆ เลยนะเนี้ย

เวรกรรม ตอนแรกเห็นชื่อ นึกว่าลุงบั๊ก  โวย

ที่แท้ ไม่ใช่  ฮือๆ~

เห็นด้วย  ฮิ้ววว/
นึกว่าลุงบั๊กเหมือนกัน

อ้าว  ง่ะ

ใครวะ ไม่ใช่ลุงบั๊กนี่หว่า ตูก็ว่าทำไมแปลก  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 51