หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำลายทุกสถิติ!!!  (อ่าน 162032 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
สระผมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สระ ข้าพเจ้า เอง ครับ  แบร่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สระ ข้าพเจ้า เอง ครับ  แบร่

เปลี่ยนชื่อเป็น จำเนียร(น) มั้ยครับน้อง  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมจะทำลายสถิติ 1 วัน ปั่น 1000 เลย เหวอ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
เอาสิคะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
อยากเห็นคนโดนสาปครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ทำไมตูไม่เห็นตานี่เลยหว่า เอ๊ะ รึว่าเห็นแล้ว งง

เป็นกำลังใจให้  เจ๋ง

ต้องเนียนโคตรๆ เลยนะ  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ง่า มันเกินความสามารถแล้ว แต่จะลองครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
 ฮิ้ววว  ตอนนี้ 14แล้วนิคะ  (จำนวนโพส)

เหลือแค่ 986 เอง   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ง่า มันเกินความสามารถแล้ว แต่จะลองครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เวรกรรม ตอนแรกเห็นชื่อ นึกว่าลุงบั๊ก  โวย

ที่แท้ ไม่ใช่  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  อย่าไปโทษลุงเค้าบ่อยสิเฮ้ย 

เลวยั้นเงา
ทำแบบจู๋ ปั่นจักรยานสิ ปั่นกับหอบเลย  ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
แฮ่ก ๆ ๆๆ  หื่น

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 51