หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 51

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำลายทุกสถิติ!!!  (อ่าน 162004 ครั้ง)
เป็นไรครับ หอบเชียว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
เป็นโรคไตค่ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ไตหาหัวจุ๊ดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เหนื่อยไง ไม่เหนื่อยจะหอบเหรอ  ไอ้มืดหมี

Las Noches Rubicundior
ไตหาหัวจุ๊ดครับ

เจ๋ง

ว่าแต่ใครตามอะครับ  งง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กระจ่างเลย งานนี้ โง่ไป 3 วินาที 555

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
เจ๋ง

ว่าแต่ใครตามอะครับ  งง

เหลือบ แววว่าไอ้เคนจะตามเอนะจ๊ะ 

เลวยั้นเงา
เจ๋ง

ว่าแต่ใครตามอะครับ งง

เึคนจะไปหาเอเองแหละ ไม่ต้องกังวล  ฮี่ๆ

เปิดทางให้ด้วยนะครับ ฮี่ๆ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สนใจมาหลบหลังเจ๊ไหมครับ   ไอ้มืดหมี

เลวยั้นเงา
ไหนหน้่าไหนหลังเหรอคะ ดูไม่ออก  ฮี่ๆ

จ๊ะ...แม่คัพ C  เหลือบ

เลวยั้นเงา
ทางหลัง ไม่ได้นะครับ   เกย์ออก

ต้องเข้าตามตรอก ออกตามประตูนะครับ   กรี๊ดดดดด

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

หลบหลังเจ๊แล้วครับ กดไม่ทัน  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ปั่นกันได้เนียนกับทุกคน  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
จ๊ะ...แม่คัพ C เหลือบ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 51