หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: วันแม่นี้จะพาแม่ไปไหนดี  (อ่าน 14210 ครั้ง)
ของผมจะพาไปเที่ยวสวนสัตว์ง่ะเพราะผมอยากไป  ฮี่ๆ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน
ผมไม่ไปไหนครับ พาแม่อยู่บ้าน   เกย์แอบ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
นั่นเค้าไม่ได้เรียกว่า พา หรอก เศร้า  ง่ะ

อย่าได้คิดมากไป สุดท้ายทุกวันก็คือทุกวัน

ผมไม่ไปไหนครับ พาแม่อยู่บ้าน   เกย์แอบ

งบน้อย
วันแม่ แม่ขออยู่วัดครับ ง่ะ  พาไปไหนไม่ได้

แปลกมะวันแม่ไม่เห็นมีใครพูดถึงพ่อเลย

จะพาแม่ไปนั่งตากอากาศชายทะเลครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เกรียนอีกแล้ว ตู  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
แม่อยู่บ้านนอกครับ ผมมาทำงาน กทม.  ฮือๆ~

คงโทร.หาแม่เท่านั้นแหละ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมก็เหมือนกันอยากพาแม่กับพ่อไปเที่ยวแต่ว่าไม่มีเวลาครับ ทั้งๆ ที่อยู่เชียงใหม่แค่นี้เองก็ไม่สามารถพาไปได้  ฮือๆ~ เศร้า

พาแม่อยู่บ้านเหมือนกัน ฮิ้ววว

พาแม่อยู่บ้านเหมือนกัน ฮิ้ววว
แม่เพิ่งโทรมาบอกเมื่อซักครู่นี้เอง ว่า..

พรุ่งนี้แม่จะไปเมืองนอก ให้พาแม่ไป  เอือม

เราจะไปต่างประเทศกันทั้งครอบครัวครับ

ไปเช้า เย็นกลับ

เพราะเราอยู่ติดชายแดน  ลันล้า

แม่อยู่แผงขายของ พาไปไหนไม่ได้ เดี๋ยวว่าจะไปซื้อ ขนมให้แม่ทาน ฮิ้ววว
แม่จะไปโคราช ไปหายาย
ส่วนเมย์ต้องเรียนพิเศษอยู่อุบลนี่แหละ
เพราะไม่ได้ไปเรียนพิเศษมา 2 อาทิตย์แล้ว  ฮือๆ~

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: [1] 2 3 4