หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีอะไรอยากถาม!!!ตอบด้วยค่ะ  (อ่าน 1852 ครั้ง)
แบบว่าตอนี้ :44:กำลังสับสนว่าจะสอบโควต้าม.บูรพาที่อยู่ใกล้ๆกะจันทบุรีดีเพราะว่าบ้านอยู่จันท์อ้ะ ฮี่...
แต่ว่าชอบม.เชียงใหม่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆรอ   admissions  กลางมั้ย งง
   แต่ว่า....(แต่อีกละ)   กลัวAd.ไม่ติดง่ะ (เหงื่อแตกพลั่ก) :44:ทำงัยดี งง   ขอความเห็นหน่อยจิ เกย์ออก

ความรักไม่มีวันหมดอายุจ้ะ
ลงโควต้าเลยครับ ถ้าไม่อยากเรียนก็ลงทดสอบความรู้
ได้ดูข้อสอบ ซ้อมสอบไปในตัว งิงิงิ ยิ้มน่ารัก

ติดโควต้าก็สบายนะ มีที่เรียนไม่ต้องวุ่นวาย

กำลังโหลดข้อมูล .....
มันเลือกเผื่อกั๊กไว้ 2 อย่างเลยได้ไหมครับ
ผ่านชีวิตช่วงนั้นมา 8 ปีแล้ว เริ่มแก่

ป.ล.
เวลาตั้งชื่อกระจู๋ พยายามเอาให้เข้าเรื่องสักนิกนะครับ
สาวกที่นี่ที่ออนไลน์บ่อยๆ ตั้งหลายร้อยคนที่นี่จะได้ตอบให้อย่างรวดเร็ว
ถ้าเป็นแนวๆ "ถามหน่อย" อะไรแบบนี้
เขาคงกดผ่านไปครับเพราะไม่มีอะไรเกี่ยวข้องกับตัวเอง

โอเข?

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]